hapa katika jina kula yesu sasa nimemariki kila mtu hapa kwanzia hapa maka kule mwisho the Lord nimetangaza kwamba tangia mwaka hu unaenda kuwatembelea katika njia isiyo ya kawaidakatika njia ya kushtua katika kila hali katika fedha zaokatika wakofu waokatika uhaki wao tkwn kubiki ty nkil ki wnchokiitn kt ch You. na nimeweka vikau mbele zenyua mbele zeyuibaipiga magotichukua maraka za mungu waja mchezo familia yako itaangamika mcheo yako hiyo wacha hey. I bless everybody in this compound. that you will watch their health, their safety, provision. utwalizi uvuviouhaki waoutakatifu waoumilele kwamba bwana wanapoondoka leo hii sasa wanaondoka wakiwa na baraka za mungu nkutoka kwa mt ambao unapeana uzima wa mungu kwenda katika pembe zote kwamba katika mahali utakuwa na ushudawa uhaki utakatifu uuioutaliziusalama navya nima ukawalinda watoto waoukawapute karibu na yesu ukalete uvuvio maishani w mabomani mwaopapa wabariki wau blessing nimetangaza baraka mmoja kuwa na viwango vya maishani mwenu nanarudiaitauishimini kutoka hey. katika enzi ya mungukwamba kamwe kamwe msiwepe kwa aidu kamwe katika jina kulu na yesu nimetangaza itakuwa kubwa sanaasante watu wapenga kweba toezaina sasa sasa nitakwenda kule na kubariki