je yeah, unasumbuliwa na muumivu makali wakati wa hedhi kwanza hali hiyo husababishwa na mzio sugu yaani sumu za vyakula mwilini pili ni kupe matumaini tatizo lako limekwisham3oil dha na pa ni mafuta mazuri ya samaki yenye nguvu mara tatu inasaidia sana kwa wenye matatizo ya maumivu makali ya hedhi kujihisi muda wote una homa isiyoisha na kadhalika tumia3i fine omega 3 fish oily, afya yako ya kwa mahitaji ya kununua kwa ajili ya matumizi tupigie simu namba 695316 na tufolo instagram kwa jina la getfin farm