je wajua kuwa kabla haujatumia mafuta ya olive oliveoili ni vizuri kuzingatia mambo yafuatayo kwanza hakikisha hayajachanganywa na mafuta mengine ambayo siyo livoili mafuta mengi ya mtaani unakuta yamechanganywa na mafuta mengine yaani unakuta blended with alizeti soya mahindi na kadhalika hivyo mafuta mazuri ya olive olivoili ni yale ambayo hayajachanganywa na mafuta mengine Pili, mafuta ya olive olivoil ambayo ni ld pled yani yamekamuliwa tu bila ya kuchujwa kisasa huwa yanakaharufu fulani hivi na hukereketa hicho kinachokereketa ndiyo huwa tiba ya maradhi mengi ya mfumo wa chakula pia mafuta hayo yanakuwa na virutubisho vingi tatu mafuta ya olive olivoil yenye bei kubwa siku zote huwa ndiyopywa kwa asilimia 1 lakini wengi hukimbilia yenye bei ndogo kumbe unakuta yamechanganywa na mafuta mengine wanauza mafuta ya alizeti pamba soya mahindi kwa kutumia mgongo wa mafuta ya olive oily. olive olivoili haitakiwi kuloweka chakula na kukaanga kwa kuzamisha chakula ndani ya dimbwi la mafuta bali ni vizuri kupika kwa kuzingatia mwongozo mzuri wa sayansi ya mapishi kama kurosti kuweka katika supu mboga za majani na kadhalika ukiwa na mafuta ya olive olivoili unaweza kupika chapati za korosho almont wlnat pamkin pamkek na kadhalika usijiulize utayapata wapi mafuta mazuri ya olive oili kwa mahitaji ya kununua tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali, au fika makao makuu dukani kwetu nsambo hethker idara ya lishe eating tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya rufaa ya mwananyamala pia tufolo kupitia ukurasa wetu wa instagram kwa jina la sayansi ya mapishi ili upate mwongozo mzuri wa mafuta mazuri ya kupikia kwa mawasiliano zaidi tupigie simu namba 787999994 au 76774124 nyote mnakaribishwa