magonjwa ya kisukari mwili kuwa katika msongo wa sumu stress magonjwa ya homon na kadhalika yanaathiri mishipa ya damu na pres ya damu na kusababisha upungufu wa hisia za tendo la ndoa au mwanaume kuwa goigoi goi. pata uchunguzi wa kina ili ujue nini kinakufanya uwe na matatizo ya uzazi unaweza kufika nsambo kufikaa kwa huduma ya vipimo ushauri na matibabu juu ya matatizo ya uzazi nsambo helhke tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala kwa mawasiliano zaidi tupigie simu namba 7673160