Jee, wajua hii ni Get Fine super green blend ni kirutubisho cha kuchanganya kwenye maji na vinywaji vingine super green blend imetengenezwa na vitu vikuu vinneadntbd huu ni mchanganyiko wa vinasasumu mwiliniricbdhuu ni mchanganyiko wa mboga nyingi za majani zinakupa virutubisho zaidi ya ishiri 0 10 cfu blend huu ni mchanganyiko wa bakteria rafiki zaidi ya bilioni km kusaidia kuimarisha umengenyaji wa chakula digestive blend na hii ni vimengenya chakula vya kutosha kusaidia kuimarisha umengenyaji wa chakula Getfine super green blend inasaidia kuongeza kinga ya mwili kuondoa sumu mwelini kuongeza nguvu ya mwili kuondoa sumu kwenye mf- fumo wa chakula na kutibu mfumo wa chakula kuimarisha shughuli za mwili kurudisha afya na kuimarisha afya ya mwili huo ndo wa magonjwa mengi ya mfumo wa chakula kama gesi kiungulia michubuko katika mfuko wa chakula ama kwa hakika hii si ya kukosa inamfaa mtu yoyote anayependa kujali afya yake kama sisi samboht tunavyowajali wateja wetu mimi natumia inatumia Getfine, super green blend blend tumia fine kuimarisha afya yako inapatikana welu weufarm goba njia nne na nsambo hetke polyclinic mwananyamala mkabala na hospitali ya rufaa ya mwananyamala mtaa wa minazini kwa mahitaji ya kununua kwa ajili ya matumizi binafsi au kuuza wasiliana nasi kwa simu namba767 16 au 787999994 tufuatilie kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii instagram na facebook ni nsambo heathcare na sayansi ya mapishi usisahau kusubscribe kuliki kukomenti na kushea ukurasa wetu wa youtube ya dr boazi mkumbo md