haujambo mdau wa afya hii ni sambo ae leo nimekuletea maoni mbalimbali mbali kutoka katika mitandao yetu ya kijamii kwa wadau wa afya ambao tayari wameshajiunga na programu zetu wale ambao wameshapata huduma na wale ambao wanatumia bidhaa zetu kutoka katika peji ya instagram ya d boazi mkumbo nakutana na ushuhuda ukisema na kuombea afya na umri mrefu asante kwa kunisaidia kuijali afya yangu anasema leo hii hata nikiumwa mgongo miguu najua bisa ni uzembe wangu kwa hiyo kabla sijaenda hospitali na jipa wiki ya kutekeleza sayansi ya mapishi na kujisikia vizuri na hospitali siendi tena anakwambia asante sana dr boars na mwingine anasema kiukweli umenisaidia kujua kuwa kisukari sio ugonjwa wa milele unaweza kupata sukari na ukapona mungu akubariki sana d boars na akutunze uone wana wa wana wako na mwingine anasema kipekee nimekujua miaka mitano iliyopita nikanunua kitabu na kubadilisha maisha yangu hadi leo hii mimi ni mstaafu ila bado kijana hadi watu wananishangaa sijuti kukufahamu na kula healthy food kila siku barikiwa sana huyu anasema mungu aendelee kukutunza umemponya dada yangu na ugonjwa hatari wa kisukari sahivi ni anaendelea kupona kwa kula lishe bora mungu akutunze dokta uendelee kuponya na wengine sisi tunasema asante sana mdau mwingine wa afya anasema mungu akujalie maisha marefu umetusaidia wengi jinsi ya kupungua kwa kula vyakula vizuri na kutojiumiza na mazoezi makali sana inaelekea watu wengi wanaumia kwa kufanya mazoezi makali wakitegemea watapungua uzito lakini hapana ni lishe bora tu ndiyo itakayoweza kukupunguza wewe uzito shuhuda zimekuwa ni nyingi sana mwingine anasema mungu azidi kukutunza kuwasaidia na maelfu wasiojua kuhusu madhara ya lishe mbovu umenisaidia sana mwaka huu kwangu ni mwaka wa historia baada ya kuangaika miaka mingi lakini baada ya kuja klinik na kufuata maelekezo ya lishe sasa ni mama kijacho mtarajiwa hongera sana dokt na sisi nsambo tunasema hongera sana kwa kufuatilia mafunzo yetu na sasa unaitwa mama kijacho mtarajiwa huyu anasema binafsi umenigusa sana kwa mafundisho tu ameweza kupungua uzito anaamini kwamba siku akijiunga katika darasa letu la kupunguza kitambi na uzito mkubwa basi anaweza kuwa na afya nzuri zaidi namni na unaweza kujiunga Sika darasa letu la kupunguza kitambi na uzito mkubwa kwa kutuma meseji kitambi au uzito mkubwa kwenda simu namba 7673166 shuhuda ni nyingi sana katika mitandao yetu ya kijamii hiyo ni michache tu kutoka katika peji yetu ya instagram ya dr boers mkumbo md Hayo ni kutokana na kwamba sisi tunatibu mzizi wa tatizo na sio dalili za tatizo ninakukumbusha tu kwa elimu zaidi endelea kutufuatilia katika mitandao yetu ya kijamii ingia kwenye chanel yetu ya youtube andika dr boys mkumbo md na page nyingine ya instagram ni nsambo heathcare na ile alishe bora ni page ya sin ya mapishi usisahau na facebook andika nsambo heahce sisi tunajali afya yako hospitali ni kwetu kwa ajili ya huduma ya vipimo ushauri pamoja na matibabu au weka miadi ya kuonana na daktari kwa kupiga simu namba 767316 bila kusahau kuagiza chakula au kuweka oda ya vitafunwa lakini pia kama unahitaji bidhaa mbalimbali kutoka kwa dr boas kitchen piga simu namba 787 999994 nyote Bishop Sana.