People, watu wa dhamani saa ya mungu imebadilika ninaenda kushughulikia haya moja kwa moja wakati bwana alinituma kutabiri kuachiliwa kwa wapanda farasi wa hawa farasi wanne wa nyakati za mwisho of the prophecy of the mount of olives many times i talked about how the horsemen have mane, a lot of long hair from their neck and stretching all the way down and they flap it. alafu ni refu mpaka chini na wanazikunguta na pia ni kanena juu ya hawa viumbe wa kibinguni walivyo wakutisha na tukaona kwa wazi kabisa toka katika ufunuo mlango wa sita kila ambacho kila ya huyu farasi katika hawa wanne analetama wanamaanisha nini people, watu wa hamani baada ya kuwachiliwa kwa mpanda farasi wa farasi wa kwanza unabii wa pili na kuwachiliwa kwawa pili unabii wa tarehe kumi na tisa mwezi wa agosti na kuachiliwa kwa yule watatu yani mpanda farasi wa farasi mweusi na kutimizwa kwake katika mwaka wa elfu mbili na nane oktoba The prophecy was August nineteenth, two 2008. Unabi ulikuwa agosti tarhekumi na tisa mwaka wa elfumbili na And the fulfillment beginning September 15th all the way into October 2008. Alafu kutimizwa kuwake kuanzia tarhekumi na ya September mpaka October mwaka wa elfumbili na And why the global economic crisis still reigns on today? na ni kwa nini shida za kiuchumi za kote duniani zinaendelea mpaka wa waleowapendwa wasikizaji mnatambua kwamba kuachiliwa kwa farasi wa kwanza mweupe kunaleta udanganyifu kama vile tumeshughulikia kwa upana And then the alafu farasi wa pili farasi mwekundu na umwagaji the third man, the black one with na farasi wa tatu yule mweusi na shida za kiuchumi na mnaona ya kwamba bwana alinena alipotabiri kuachiliwa kwa mpanda farasi mpandafarasi watatu When he said there will be aliposema kwamba kutakuwepo na matetemeko ya ardhi na njaa katika sehemu mbalimbali nataka mjue ya kwamba wakati farasi wanne anaachiliwa anaunganisha athari za hawafarasi wengine watatu pamoja na magonjwa watu wa dhamani umuhimu wa kuachiliwa kwa mpanda farasi wa kijivujivu ni upi We saw very tuliona kwa wazi kabisa In that of July 29, 2009. katika maono hayo ya julai tarehe ishirini natisa mwaka wa lf29 kule johannesburg afrika kusini We saw tuliona kwa wazi kabisa That the lord the two events, ya kwamba bwana kwa pamoja na kwa kufuatisha akawasilisha yale matukio mawili the of the house, kuachiliwa kwa farasi wa kijivujivu kijivujivuna wakati huo huo unyakuzi wa kanisa Can only help to talk about the proximity of the two events, time-wise. Na hiyo inaweza tu kusaidia kunenaju ya ukaribu wa haya matukio mawili kulingana na majira. The concomitance, the concurrence of those two events yani ule within uka. the prophetic timeline. Upambo ya wa haya matukio mauliki katika nyakati zakinabi. And that's why you see that. ever since the the lord released the on na ndio maana unaona kwamba tangia bwana alipomwachilia farasi wa kijivujivu tarehe mbili ya februari mazungumzo yake juu ya unyakuzi wa kanisa yanaambatana kabisa na haya matukio mawili yanavyoambatana before the of that kabla ya kuachiliwa kwa huyo mpanda farasi wa kijivujivu we do remember very well it was th tunakumbuka vyema kabisa novemba tarehe kumi na nne elfu mbili na kumisiku ile ambayo bwana alinena pamoja nami juu ya siku ya the day of is melkizedekina akasema kwamba siku ya melkizedeki ni siku ya nuru And if I understand it right, Na kama vizuri, when the Lord speaks about the day of light, wakati juu ya siku ya nuru, He's talking about the day when the light of the world will partake of the day. ananena juu ya wakati ambao nuru ya ulimwengu itahusika katika siku ile the day of light. siku ya nuru And also the day of his glory. na pia inaashiria siku ya utukufu wakemaana right sasa tuko katika giza la kiroho saa sita za usiku na imekuwa saa sita kasoro st moja kwa muda mrefu vile bwana ananena unagundua kwamba imepungua sasa ni sekunde chache tu And you see very that that great darkness na unaona kwa wazi kabisa kwamba hiyo bila shaka inanena juu ya gizaneni the the church is to be the light of the world na ili hali kanisa linapaswa kuwa nuru ya ulimwengu for the the the the the the day day day when lord comes church that be of of light the day of glory the morning has come lakini siku ile ambayo bwana atalijia kanisa lake hiyo itakuwa siku ya nuru utukufu utakuwa umekuja asubuhi itakuwa imefika Said, na naendo maana nabii isaya akasema that ask of me ya kwamba niulize about the night juu ya usiku and he would say look i see the the dawn in the horizon. na tasema kwamba ninaona mapambazuko yakikuja and in a little while you will have to come and ask me again na katika kitambo kidogo itabidi uje uniulize tena Watchman, what do you tenamlinzi je waona nini Meaning, the lord will come with kumaanisha kwamba bwana atakuja na mwangaza na utukufu wake the day of light, siku ya nuru nuruna kulichukua kanisa takatifu alafu giza litakuja mara tena niulize juu ya usiku mlinzi waona nini alafu katika kitambo kidogo nitakwambia kwamba nam ninaona asubuhi ikiwadia na katika muda mfupi tena itabidi uje uniulize tena kwamba mlinzi waona nini siku ya melkizedeki ni siku ya nuru god sasa tumeona vile mungu anaita siku ya unyakuzi In the of God, katika ufalme wa mungusiku ya melkizedekina anaporudi katika utukufu light to the wakeiheataleta mwangaza katika ulimwengu wa giza na kuwachukua wakristo takatifualafu giza zito totoro litatanda kote duniani tena But after that conversation of November 14th, 2010. Lakini sasa bade yama unohaio e ya November tarhekumi na nema wako elfumbili And now you see the release of the pale horse na on sasa, February 2nd. Nasasa mnaona kuwachiliwa kwa farasi waki jivu jibu tarhebilia February 2011. Mwaka elfumbili nakumi na And yet we found out now that actually the black horseman. Nasasa tu kagundu kwamba kuhaki kwa kampanda farasi wafarasi muzi. He's coming. was in other words meant to prepare the way for the of the kukuja kwake kwa hakika kulikuwa kuandaa njia kwa ajili ya kuja kwa mfarasi wa kijivujivukuyaihisha mataifa kwa ajili ya farasi wa uh, kwa sababu ilileta vita vya kiuchumi he brought economic crisis and and many people came out with much anger desperation and all this ilileta matata ya kiuchumi na watu wengi wakajitokeza wanashida wanapiga kelele na ghasia na hiyo ikatengeneza msingi mzuri kabisa kwa ajili ya kazi za farasi wa kijivuiambaye jina lake ni mauti is very important to watu wa dhamani ni muhimu sana kuelewa ukiangalia kuachiliwa kwa farasi wa kijivujivuna right kinachotendeka kotekote duniani hivisaa yanatendeka katika wakati huu na yanaelekea kilele cha hayo machafuko But that at the same time, lakini nashangaza kwamba wakati huo huo the lord is lo bwana sasa ananena juu ya unyakuzi bila kukomawale ambao wanahekima wanaweza kusoma ndani ya mpangilio wa unabii huu the lord is speaking at the same time he's, he's he's bringing the same events concurrently kwa sababu unatambua kwamba bwana analeta matukio haya akiyafuatisha wakati mmoja mmojana hiyo inamaanisha kwamba matukio haya yamekaribiana sana Many have asked now: Will the pale horsemen kill Christians, or will the earthquakes kill Christians? Sasa or tsunamis kwa... and floods? The most important thing is to prepare. For the of the jambo la muhimu zaidi ni kujiandaa katika uhaki kwa ajili ya kurejea kwake maandalizi yenye busara inashangaza maanake lile litakalotangulia well ikiwa umejiandaa vizuri vizurihaitajalisha tukio lipi litatangulia kwamba jengo litaporomoka na likuue tokana na tetemeko la ardhama tsunami kufagili na kukua labda hiyo ije ya kwanza Or the of the takes place. ama unyakuzi wa kanisa utangulie haitajalisha ikiwa umejiandaa vizuri hata kama mafuriko tetemeko la ardhi ama ajali ama vinginevyo haijalishi Take away your life, yatachukua but maisha yako here on the earth. hapa dunianilakini well ikiwa wakati huo umejiandaa vizuri kwa ajili ya kurudi kwake mesia it aitajalishabado utaingia katika ufalme wa mungu maanake bwana ameahidi ya kwamba hata wale waliolala katika mavumbi ya dunia wataamuka wengine wapate uzima wa milele what will nandio maana jambo la muhimu zaidi si yatu kupanga nini itatendeka lini wapi The most thing is to seek and jambo la muhimu zaidi ni kutafuta uhaki na utakatifu to seek with God kutafuta upatanisho na mungu mkuu mwenyezi kuishi maisha matakatifu zaidi siku baada ya siku watu wa hamani its ni muhimu sana sana kwa kanisa kujiandaa hivi sasa kwa sababu ninaona wakati ulionyeti sana the lord is ambapo bwana amemwachilia farasi wa kijivujivu na matukio yameenea kote kwenye habari kote na bila kukoma kila mara na juu ya unyakuzi wa unyakuziwa tafadhali usikose kusoma ndani ya nabii kuna vile matukio hayo yamepangwa kimakusudi And it's very for the to na ni muhimu zaidi kwa kanisa kujiandaa kujiandaawasikilizaji wa nimeona kurudi kwake mesianimeuona unyakuzi wa kanisa nimeona kanisa likinyakuliwa