siku zote chanzo cha magonjwa ya lishe kinatokana na kile unachokula na kunywa watu wengi wanapata magonjwa hayo kutokana na matumizi ya vyakula vya sukari na wanga unywaji wa vinywaji vyenye sukari nyingi kama soda juisi ice icram pamoja na unywaji wa vileo mbalimbali mbali. mambo hayo yanaweza kusababisha mtu kupata maradhi ya lishe kwa sababu jinsi unavyomiminia mwili wako sukari ndivyo jinsi unavyoongeza usugu katika seli zako za mwili na kusababisha insulin resistance vyakula hivyo pia vinaweza kukusababishia insulin kujaa kwenye damu na kitendo hiko kikazuia homoni ya yastrojen kuzalisha mayai na kukuza mayai lakini pia ulaji wa vyakula hivyo unaweza kukuletea madhara mbalimbali mbali. kama vile presa kitambi na uzito mkubwa shinikizo la damu magonjwa ya moyo na magonjwa ya mfumo wa chakula kama vile gesi kiungulia na bawasili jitahidi unavyopangilia sahani yako upangilie kwa kufuata mwongozi utakaokusaidia kuepukana na magonjwa ya lishe muongozo huo unaweza kuupata kupitia katika kitabu cha sayansi ya mapishi kitabu ambacho kitakusaidia kupata elimu juu ya manunuzi na mapishi ya chakula na jinsi gani jiko lako linaweza kuwa msaada wa kukuepusha na magonjwa ya lishe endapo tayari una magonjwa ya lishe basi kamwe usikubali kuwa mtumwa wa magonjwa ya lishe fika leo sisi tutakusaidia kukupa huduma ya matibabu VPN, mona ushauri ili uweze kupona magonjwa ya lishe na kisha uweze kujikinga ili usipate tena magonjwa ya lishe sisi tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala wa mawasiliano piga simu namba 767316 na kwa mahitaji ya kitabu cha saensi ya mapishi kinapatikana kwa mawakala wetu waliopo sehemu mbalimbali au wasiliana nasi kwa kupiga simu namba 787999994