jamii imekumbwa na wimbi kubwa wimbi ambalo limepelekea kuharibu mahusiano ya watu wengi wimbi hili halikutosheka tu kuharibu mahusiano kibaya zaidi likapelekea mpaka kuharibu ndoa za watu wengi je ni kipi chanzo halisi kilichopelekea mpaka wanaume kupoteza wanaume wao tumepokea malalamiko mengi sana kupitia katika mitandao yetu ya kijamii na kadhalika ndiyo maana leo nimeamua kukuletea simulizi nzuri jinsi gani unaweza ukatatua changamoto yako wewe mwanaume uliyekumbwa na wimbi kubwa la upungufu wa nguvu za kiume naamini kupitia simulizi hii unaweza kurudisha naume wako ili ufurahie ndoa yako wewe na mwenza wako mimi naitwa dilunga na mwandishi wa simulizi hii ni dr boazi mkumbo vyakula vilivyokaangwa kwenye mafuta ya mbegu vinasababisha wanaume wengi kupoteza uwanaume wao wanaume wengi siku hizi wamekuwa chanzo kikubwa sana cha kikwazo cha wanandoa kutopata mtoto mafuta ya mbegu ambayo kitaalam tunayaita petaid yana muundo wake akikemia ambayo huyeyushwa na joto dogo sana kitu ambacho huwezi kulinganisha na mafuta ya wanyama mafuta ya nazi mafuta ya mawese ambayo unahitaji kutumia joto kubwa kuyayeyusha tangu mwaka 1977 mwongozo wa lishe wa amerika usdg ulitupakatazo kwamba mafuta yenye kustahimili moto au joto kali siyo mazuri tukaambiwa tutumie mafuta ya mbegu sasa tafiti zinaonyesha kwamba maradhi ya moyo na maradhi sugu mengi katika mwili wa binadamu yanatokana na mwili kuwa katika mzio sugu hutokanao na sumu za vyakula na mtindo wa maisha maishadccaon au kuvimba kwa muda mrefu kwa kiwango cha chini mwilini huamshwa zaidi na mafuta ya mbegu kwa sababu ya wingi mkubwa wa uiano wa omega6 kuliko omega 3kumbuka omega6 ikizidi mwilini huvimbisha mwili na kuleta magonjwa ya mzio sugu ndani ya mwili mbali na hivyo lakini siyo salama kiafya kuchukua mafuta ya mbegu na ukatokotesha chakula ndani ya mafuta hayo kitendo hicho huzalisha sumu nyingi ziitwazo sumu hizi hujelui viungo vya mwili na kuleta magonjwa ya mzio sugu fikiria mafuta yatoka jana yaliyotokota na kupikia tena vyakula endelea kufikiria dada wakazi anarudia mafuta aliyoyapikia kwa kuyachuja hakika hii ni hatari kiafya mwili wa binadamu una vinasasumu sumu yanidnt sasa ikitokea vimetumika vyote viungo vya mwili ikiwemo korodani huzongwa na sumu hizo radikali huru huathiri uwanaume kwa njia hizi zifuatazo huathiri mwili kuufanyaku uchovu mkubwa mno ile ukitoa tu maji ya kiume ndani ya dakika mbili mpaka tatu hisia zinakata na unakuwa umechoka kabisa huathiri mishipa ya damu na kusababisha mishipa kushindwa kupanuka vizuri kuruhusu damu itembee ya kutosha kwenye mwili free frradics huathiri mishipa kuzalisha oxide ambayo nikifungua mishipa na kusababisha maumbile kulegea huathiri ubora wa mbegu wingi wa mbegu na uwezo wa mwanaume kuzalisha na kadhalika najua umehangaika sana kutafuta njia mbalimbali mbali za kutatua tatizo lako lakini mpaka leo bado ujapata mafanikio kwanza nakupa pole pili ni kuondoe wasiwasi kwa sababu wahenga wanasema hakuna mwanzo usiokuwa na mwisho unaweza kuondoa sumu zote zitokanazo na vyakula na mtindo wa maisha pamoja na madhara ambayo tayari mwili wako umeyapata ikiwemo madhara ya sumu mbalimbali mbali zinazotokana na vyakula madhara ya kujichua yani punyeto Mziosu subu na kadhalika kwa kufika katika kituo chetu cha afya nsambo hethkea kilichopo mwananyamala mkabala na hospitali ya rufaa ya mwananyamala au weka miadi ya kuonana na daktari kwa kupiga simu namba 7673160 karibuni sana nsambo hethkea niwatakie utekelezaji mwema