جي واجوا inawezekana chakula unachokula na mitindo mingine ya maisha huwa sababu ya kuvuruga homoni za uzazi na kuibua maradhi yanayofunga uzazi wewe unayetafuta mtoto hutakiwi kula kila aina ya chakula kinachokuja mbele yako bali unapaswa kuzingatia lishe bora maana inaongeza uwezekano wa kubeba mimba na kutungisha mimba fuata orodha hii unapofanya manunuzi ya chakula huku ukizingatia lishe bora mboga za majani na viungo asili vyakula vitokanavyo na wanyama na ndege vyakula vya baharini karanga na mbegu zenye mafuta ya omega tat matunda na mafuta ya kupikia hasa yale yenye omega tatu kwa wingi na kuhakikishia lishe bora ina mchango wa zaidi ya asilimia 95 ya wewe mwanamke kubeba mimba na wewe mwanaume kutungisha mimba kwa wakati kwa elimu zaidi juu ya afya na lishe pata nakala yako ya kitabu cha syns ya mapishi na syasi ya homoni na ugumba katika katikakituo chetu cha nsambo heathcare kilichopo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala au tupigie simu namba 767 316 au 787999994 vilevile unaweza kupakua mwongozo wa lishe katika websaiti yetu ya ww sactz na kutufatilia katika mitandao ya kijamii kama facebook na instagram andika nsambo instagramdasab na sayansi ya mapishi