yeah wajua dhea ni moja ya mali ghafi muhimu sana katika uzalishaji wa homoni katika mwili wa mwanaume na mwanamke unapofikisha umri wa miaka 20 dhea huanza kushuka kwa kasi sana na hii huchangiwa na aina ya vyakula na mfumo wa maisha hali hii husababisha mwanaume au mwanamke kuathirika kiafya hasa katika mambo ya uzazi upungua kwa kasi ya dhea kunaweza kusababisha mwanamke uwezo wake wa kuzaa kushuka maumivu makali wakati wa tendo la ndoa mayai kuto kukomaa na kukoma kwa hedhi mapema kabla ya muda husika kufika na kwa mwanaume ubora wa mbegu hushuka na kutoweza kuzalisha dhea husaidia ovari kwa mwanamke na husaidia korodani kwa mwanaume ziweze kuzalisha homoni vizuri na kuongeza ubora wa mbegu kwa mwanaume na mayai kwa mwanamke husaidia kwa wale ambao wanahitaji kuongeza uwezekano mkubwa wa kubeba mimba kama majibu yanao esha mbegu hazina ubora na ziko chache au mayai hayana ubora na yamepungua huongeza nguvu ya mwili kwa wenye uchovu wa kudumu na kwa wana mazoezi huongeza uimara wa mifupa ya mwili huongeza ufanisi wa ubongo kutunza kumbukumbu kumbu na kungamua mambo husaidia kuimarisha afya ya ngozi na nywele kwa mwanamke na mwanaume inasaidia uonekane una ngozi nzuri na huongeza misuli na nakucoma mafuta mabaya mwilini hakika hii ni nzuri sana kwa matumizi yako kama kirutubisho kwa kila siku asubuhi ni vizuri ukafanya vipimo vya homoni na ukapata ushauri wa matumizi ya virutubisho kwa matokeo mazuri zaidi kwa mahitaji ya kuuza au kutumia wasiliana nasi kwa simu namba 6953160 na tufuatilie kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii instagram ni getfine farmes