mzio sugu umekuwa ni gumzo sana kwa jamii hali hiyo hutokana na sumu mbalimbali mbali za vyakula sigara pamoja na madawa tumia 5me3dha na epa itakusaidia kama unapumu ngozi kuasha na matatizo ya jointi na mifupa kuuma tumia 5m3 yenye fomla nzuri kuimarisha afya yako kwa mahitaji ya kununua tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali au piga simu namba sifuri 7b 8 7b 999 na to follow instagram kwa jina la get fine farm