You're listening to Culture 808 Podcast, brought to you from Nairobi, Kenya. We talk, you listen. Stay tuned. Hi guys, welcome back to The Couch Podcast. I'm your host, Whitney Doll. And welcome to yet another awesome episode here at waste Time. We have a lot, but I want to say thank you to... Our supporters who have been uh, supporting us in all ways by subscribing, liking, sharing our content, we really don't take it for granted. Asante sana again. Kama kawaida, sorry, kama kawaida shoot taba Kentwood kwenye mna nuli zanga siusho tuabishwali. By now mna fakujwa. We always shoot our content from Kentwood, and of course, please make a point. Ukuje, ukule, ushareke, kula nyama choma ni ni eh. this is a place to be. so leo nimambetasagesang aleo mnasemanga o anaongeanga sana so leo nimemleta ndio tuongee ladies and gentlemen introducing to tuongeaiogamtunongabonndio kbonga uh -huh. ndio mboka uh -huh. e, wananitamkare uh -huh. mnyamwezi mwenye kitengo chake uh -huh. na siku susikuhizi wananita muuni ni mtu nini? Yani watu fulani ambao tumetengwa uh, muuni uh -huh. mwenye huyo ni muuni nanielewa uh -huh. na ala sasa kuna dmkaremnyamwezi mwenye kitengo chake chaketmmn ni mtu ambaye ya ametengwanw yani, ni mni pia aizivitunana yako safi yeah. usaekeleapale situkowapi yeah. unajua pale kunahai yako itatokaemwenye <laughs> so, kitengo cake yeah watu hawalali watu hata kuvaa watu hata kabla watoke kwa nyumba wakivaa like huku <laughs> <Mkare, the man. laughs> ume, umekuja kama guest ushaanza kutoanisha watu okay. watukuna <laughs> <laughs> mtu ameambiwa wa hizo miguu zimeajapiga uh, mafutaaono pigamkwaninia kwa kwa miguu <laughs> kwanza we anavaa kinyasa nahiyoyoniiyo nianapiga kinyasa naa na viatu wamevaahiyo niwemongeza <laughs> anajujuta ametokakaribuasan uh, anyway, uh, sanansasa huku ndosiisupigamboaapigaamboka si mmejipanga ma aa meratanashanga angalwkamera yangu ngannt ama aewe ndio aaabfoe tuanze drip yangu utairet ajejuu hata tu kwanza tu uniret hata kabla ndio watu wasiseme oh, you know. mm. Mm, you know, you know. na pia ukiongea vibaya endahosiwezindahosiongeang ah, vibayawachaniwaomba si uh-huh. kitu moja is not all about ati nimeenda sijui wapi nikanunua nguo ya ngiri moja nimeenda sijui wapi nikanunua nguo ya n yani ya pesa fulani hiyo siyo l ni nipeleke tupolepole tukona wewe hadilataka mm-hmm. nikupange mj nikupanga umechukua nguyo yako wapim okay. umechukua <laughs> kiatu kiatuwako wapi okay. l u ni nikikuangalia umepiga yako safi Naam. ya black e. and mm. umepiga jin yako apo ni imekushika mm. yakosawa umekamalizia hapo mm. na letha yako yako na yako ya nini yaaelwhzo kalaznaendeshan nae zako apo zikamalizakm wewe yawanz azima ujueapa ni kwasat okay. nilienda nikaingia sijuiduka yalivito nikanunua nika shati moja00 ja. sijui hey. nini kuna mnye mwezi atatoka huko amepiga shati yake ya hamsini hapo yani, kikomba amepiga shati yako a ya hamsini nye lv lakini ni top kuliko ulitoka huko kachukua nini, uh, shati ya shati sijuu ya 0 lakini akuingii kama wewe ni binadamu wa kawaida lazima ujue okay. unaelewa yeah. ukipiga luk yako safi unaona to... wenye wajui kupiga luk sana kala ni moja vaa juu chini ama black and white. Ama black juu chini ama up unataka kuwa wengine nataka vuu chiniamanalwonikupangaauasemnataka kuawengineaksema wata ka madaktariama kit an mimi nimegrow nime kwa famili yenye babu yangu alikugani fundi okay. Fundiwa? babu yangu alikuwa fundiwa nguo babu yangu alikuafundiwanguo nau ynwaagu lika napiganmpakaepiga ti kuakuna majiiikua zinata safco zlahzlsaimepigwa pasimaznpigasnilichukuagahiyo <laughs> yeah. so, <laughs> na mathangu ni mtu alikuwa anapenda ana kuvaa hata waleo okay. so hiyo ja imetoka kwa home kuanzia kwa, kwa babu yangu mathangu pia mamangu alikuwa nanivalisha poa nikuwa muyang nami venye nilimaliza shule nikamaliza shule nikaanza kuvaa poa nikiwa shule, nikiwa poa mtu anaona buda hii ananadmtwa iapiga kambo kwa sababu mtu wenye ametoboa kwetu ametoboa tumaskiwene metoboa tu sana kwetu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> high napiga anawetu da hizo ametoboaalnapgaanamafang tukienda mafang madonch nini niniwas e, nanyambia dimanakonalk poa naweza pata wapi kama hiyo okay. alau naa siwatu wmta kinganarob naingia kikombonanga na miambili yako safi nachukuafs ueyendamalnitafute so, ah, pesa zangu oit nianze kuzamanuo Mm -hmm. nahivyo ndo nilimalizanga limazanga shule nini lima okay. nikaanza kuingia niko ni na test kona hiyo macho nmza yeah. nkaanz nini, nini. Ni ssamachokazunga ssaamitandaokchukua okay. kitu poa nilianza kuifanya v juu ukiangalia mafst wengine hapa mjini wakiingia soko Mostly, wengi wanazanga na soko mm -hmm. unaelewa juu tusidanganyane wase wengi wanavaa mtumba hiyo ni kweli hiyo ni kweli wachana na watu wakukuja wanajfanyawakukamtaniwaukaaanajifanyapgampa nini matajiri wengi mtani wanapiga mtumba lnachukua mtumba yangu safi mi mwenyewe kwanza navaal okay. watu wananamba eh. buda una outstand, na nambuka siku za skini zikitokea sii skini jinsi zikitokea mkare ndio alipatia sauti sol ilikuwaga ni sauti sol na jatee furifurializo makal sasa ilikuaga ni mimi hiyo wow. tm ilikuwa nainspaiwa na watu wa jamaika uh-huh. nikansema ii lukia kuchukua mtumba ndanzisha ka rup na ndakaitauu Do nini nini hizo yeah. makala makal ma, hiyo eh. yeah. time siku za ma 211 ma 212 kulikua na makonsat mengi nilikuwa naenda nimepiga pale kinyama mtu wangu nimepiga skini jinsi yangu hata kama samtime sijui kama ni ya kidemumi I... nimepiga hawa kinabn akina kina, nini mewashika majini za mademu unaelewa juu pia tunataa kujitafutia mjini ab yeah, mtu nat kujitafutia unaangalia vitu zinye zina trend unazitoa huko soko alafu eh. tena mi nimekua nilianza kuifanya vb nilikuwa nachukua nguo kikombaa na naipeleka kwa pasi Okay. so nikikuletea nguo nakuletea kotkooa kituiko... yeah. tukaanztukanza kuwashika tuka kuwa tukaanza kuwashika nikatenganza grp yangu tukakua kaa kaambiawawangabaaanajua ni aje sai tunafaa kutrend unafai kupiga kiki wawasanii wakuwa najua kiki nahiyo kiki tulifanyaushaiona lakini uwezijuatulifanyanga picha tuwa kwa vijana watano tuua tumevaa imefika hapa simulinasna iyo pichahiyo picha ili mpaka kwanndo mlianza ni ukwaatuka tumejishika hivihnao sana hata aamnini e, e. so mnajua aje kenya wanatakanga vitu zenye ndio ziend na ndio tuend tutachukua tunakata alafu tuweke jina yetu yapa hiyoinaenda na jina yetuhyo ni tukapiga ikaenda tukaendelea kuishi mjiniulianza <laughs> so, kitambohizo ni vitu zimekuwa zikifanywa na watu wamajuu yeah, na akukwa naakuja aku, aku, kuwa na watu wenye wana hapa kenya yeah. so kwa watu wenye ua kifuatilia naitunimekua nikifanya si ni watu tuna, tuna Wow. So ni... so so uh, like yeah, myi ati kufanya job na wa ni akina sauti sor nfanya job na wao okay. nikafanya akna na uraiau maselebunaonanganikatoa rangi ni marafiki oh. wangu wanguaelewa <laughs> no okay. kwa sababu mi nikikutoa rangi sindafii na vitu zako za ndani yeah. unaelewa si kama wale wa mabloga wengine lazima wakuchambue ndani sijui like ninni yeah. mimi nan unaelewa mwonekano kwa sababu tunasemanga usani ni gharama lazima ugaramikie unaelewa ndio maana unaitwaa brit Celeb. unaelewa you... unaelebretiwa nini utaeebritiwa ama wamepiga vitu za kawaida lazima think the box ukuuna okay. aelew medilnakina ta kinah nimedilina kinaiyn kina kina yani, nimekuwa tu kwa kwas lakini most nimekuwa from nikidilinanawezasematumeoname alia cha kuvaa hisa mm. hey, uh, niniake imeenda juu uh, kiangalia wasanii wasani wanapiga, eh, wasani wanapiga kenya luku ukiangalia kinato nawatuanajua chenyaanajuachenanad kiangalia, kiangalia mtu kama anajua chenya nadu mm. saamechamziki kidogo amengia kwa kina mkare kimangalia <laughs> naenda pia anapiga maa lukuluku mapica kiona eh. mali kunaihpige eh, picha mwanangunpighuku <laughs> <laughs> <Asima, nike> <laughs> Eh, pose pose kidogo kidogo inatatiza lakini pia meiakekwange mbaya vile na ukipaanaopgpgnasaii anajisikia malihuko machamazinapitanna machakos zimepita huko naenda ampiga parada yake safi so mwonekano wa wasanii ko akinawanajinvestia unaona ukiangalia oj si kama kitamboona hey, OG. og anajua kushikanisha vitu ni mjamaa pia yaani ni gharama usanii ndio hiyo unaona hivyo ndio ikonafanya nikweuzilezan mwanangumwanangu sokanzakanzaniko mm. so in. mm. naa mingi sanyn nikona yani, ni vitu mingi sana na, ju, na du kwa juu <laughs> kiangalia niko ni na sho yangu kwanza mpa naniko na muanimekua apart from shows kuna vitu zingine pia me meazisema tuba na cheki na maisha inaendalikuogana apo awali nyuma likyback nilikuoganlanzashangahlia obnbin ofcourse tulimacdo hiyo sa kudanganya tmeaoi tulimacdo juu iyotm watu walikwagaerwatu yani wana shughuli ya kufanya mhawgshfumtu aamoasiina askari u si tunapitanga mitaa ambayo mama yako alikataza kupita ni sisi na makaraa hey, M- asaiaa kuita msanii kasau enyewe umepiga msanii tuuaatafndsendeletukutukknzaenlianza kukuauna pesa zingine zinakujanga mpaka ata uo nastu km ae kushesatuelkcwa naruka mtu wangu yeah. unaanza kusaunaule jamaa ngo ttanao mtaninakupiga unashtuka yn unapata huko nmi Na Na nabiega watu mtaani nanabiga kila mtu yote mm -hmm. isiwai kuingia kwa akili nanelewa kama ueni kijana uku pale mtaani kama u uko pale mtaani unapiga shughuli yako usafi ukuja uekeleodo kwanini kwa, kwa, kwa, kwa meza ama uone watu wanatamani wana, wana sana ukokua wase. mm-hmm. fame wasee isiwai kuingia kwa min mekuingia kwam hiyo ndinakwaga yako yeah. I think ini me, ini, ini me, ime mjini nelewaimeingia mjinihmn imeweka fm imekuingia kwa akili iyo ndinakuwaga mwisho wakoe dmn ni msanii mkubwa mjini hakuna mm. mtu ajui simbaakuna no. mtu aumb simba. aii kujpushnaushaushkmeanz kandarasi lanan mhk meanzakandarasi le on be kinga ailugia sure. kakili hiyo nakwaa nini inakuaga nakuaga mwisho wakop nakupatiaea nami sigopangi kupatia na naeap mliona kijana itwa mtmbema mtbma alinga mjini oh, aliingia mjini uh-huh. akakua akonaaya papapapa, nini ninnini semkakujaka mwingi yako akili mtumbeman ako wapiako maroroi so lazima kama wewe ni mtu ukokwaumeingia kakuingia kwa il lazima kuonaua katuingia si ka ubinja kwa akili, akili. Eh, the so, the kwa akili hey. na majipiga beh ikifua obinja ilikuwa gani ilikua gaa ni sio nidma mkare nlikuwa nas ktukona tatonoote ukon aiitalau pia hata biblia yenyew mekata mesema so, tukua tukakua naabcd mimi sipendage ukosana na wauni naspendaoana na, na wasee nkasema ah, wachamnyamwezi endelee kufanya kazi zake nikai nikashika familia nikashika familia familia ikakua ikakuwa sawa sahii nimerudi tena kwa nilibidiika nikasema mkiwa duo ukiendeleza bado itakua niile yeah. okay. yao unaendelea kupiga kelele kwa mtu mwingine nahakuna mm. haja kua na, na nikasemaacha nipiga mnyamwezi endeleze na kazi zingine so naanza upya nina sho mpya imeingia mjini sasa bwaminmmjini muanzi From wednesday, wednesday ama ukitakatara sahii ukiingia kwa instagram yangu diman mkare klassic yeah. kwaon my, my link unapata hapo youtube na click unaenda unapiga subscribe show inakuwa ni moto show itakuwa ya mjini tutakuwa tunaonesha vitu zi zinatenda zote mjini yani street news Okay. watu wasanii wenye wanajita wasanii lakini ni washanii washani, washani. E, tukenda ana mjama fulani tangazlngoo naamada mwingine abeswu m aampni enye mnafanya simba ni brand abasada wetu okay. wa wasafibete okay. Hey, ni ni, so, nilete simba okay. ah, mimi, mimi, soko na macho mavitu kii, okay. Lekini, mtu mwenye anafika bei sannchauamaitu kalikaintakua nikianguokipt tu wenye naiambau naiob karioko <laughs> yani huko, huko kwao tanzania eh. wanaitanga karioko gikomba yaoohuku oh, okay. so nairobi una kaokomwananu oh, aka eh. noma akalihanuo ngapi waani wenyumbonawa kitu si eta <laughs> pengine wanaenda soko kujitaftiakkikombo napatana na frasha nachambuamon wa wa? <laughs> <Frasha>. <laughs> <laughs> mjamo wasani wetutunataka piawaku najua vitu naanomechagulia msanii kitu kama e umepiga iec yakoi unapelekea msani kitu, una, una kitu wanakataa Yeah, kitu you yu, think, think be yeah, you yani have kitu fulani t oena kituoa naa kuelewa ulew kaswa tuta okay. kupenda si tuaa ngoma yako ndio hey, so, kama ukipiga ye yeah. mafuta mtu wangu pia usanii hapa ta kupendasatupendajiwanaumandputuataayo nd nini bnilikua nimeandika uuing sak inginewaminiko na yangu naiamtunakuakana okay. matunakukana ma cloth line. Ha, for Or even sasa kitambo ulsha wasanialika anoonki ktunashyngu ya mni logoyangu tutaua ado a na okay. taua napata kofia Mm. utakua unapata pia piautakua unapata matisho nae hiyo nikzi yangu hiyo ni aaom niko uh-huh. na mkaremkaretunadil na mab sasa kwanza hapo sasa nakuambia po watu wanakutimbasasao yeah. ndio watu wanaubaaana imeakuja namoja o Mm-hmm. so niko na mkare customs mkare ustom na dil na mabiks e, mabi yba nachukua bi mnk vt tu taanines ni kijana uko pale mtaani kona bik yako nnataka ku nkonabuko na kuyuza, kuna logbook, kuna zote, zote. <laughs> patane <in> ni oemoth uiona <laughs> <Wow>. abaka utaijua <laughs> nazichukua napatia ukiangalia kinkaka ameshut nayo na ameshut na bike zangunad nadia, nadia, nadia. nadia. nadia. Eh. niprojekt ya taska eh. walini rich kaweka pale nimefanya bado na wasani tu bado wengine wajulikani namambo inaenda mjini zo a bado niko nabado sijaaza kuzi polepole tu ziko kwaroainaendelea kuundwazitatoka mtazionawasan msiogope kn nibei tu kidogo tu mtaanimsiogopehata kama wee n watakapia vitu ziwe pale uzikonamtu yeah, wangu na mambo inaendeleahawaawt ukichlna enye inamanishaiamebas before kuchil na alraf sijui shskle ngoma ya tuma kitu eh. tuma kitu naskia nganasema nairobi kila mtu ni celebrity bora ukaefiti utajipata ubinja kama gest wa mkare nelewa eh. boroukaefiti utajipata ubinja kama wa mkare nasemangaa mtaani many were called but few were chosen so wow sisi ndio tumechuuziwa ynna yani mungutumechuuziwa ee, tume so kwa ee. kituyote tunafanyanga tunaekanga mungu mbele ee. na ukiweka mungu mbele aman mwanaume mwenye amesaidiwa na mungu awezi enda rong naelewa ojeme kuwa rafiki yangu from kitambo alinirichii alidmigi tu akaniambia buda unafanya kazi fyutu nani mali zanga mbaya hivyo tu akanyambia bnd bwbwmbnikashkanishaambiakna mak- oh, mm eh. alkuntumiamkaingia <laughs> kmbana kimwili chake venye kikaingia <laughs> yeah, ki <Black> <laughs> wadhinikamchambulia akakuja akapenda mali kutoka hiyo siku sikulika ni kitambafanyaimemtaa huko nyuma eh. namnni kutoka hiyo time hiyotimhoji akakua rafiki yangu so nikakua bado akinionyeshagamafobua mtu mwenye liisaanikaanzaga kufanyaya ya ni ho ajani kwa nini hoji anachukua gari mechapaaynnakuambiakukua yeah? yani mgeto ni kitu poa kukua mgeto sunsikue mamatingksikue mjinga t mama tazimakfungue <laughs> akili usifungue tumbo amanachukuangagari ikotop imearibika, yani. imearibika ehe. lakini hiyo gor ikimalizwa weweatakiwa na reni yako ukiekapo nakalekagari kaekupale napata lh inamaanisha huu ni mtu akona anajua chenye kinaenda na unapata ojii si chawa by the way mi si chawa msani yote misikwagi chawa natrai na, na, na kuiput venye hikooji ni mtu mwenye unapata <laughs> ngama ngoma zake zote ni ni, ni, ni, ni, ni, ni ni gari zake oji angalia ngoma zake zote achukuangi gari nje ni zile gari zake <laughs> gari ujaona utaiona hapo uta, atachukua mita ataitengeneza waoni wataamua amekua rafiki yangu amekua akis nanijamaanakwaga mejituma kwa shuguli yake yote anafanya nafekii okay. ea marafiki wangu kue ni watu t mtu wako t kwa kitu anafanya na mtu wako t na shuguli yake lkwahii mm. shuguli yangu ya mjini nilimpiga simu nilikuwa na idea ya kitu yenye ent kufanya nikampigia simu nikamwambia nkamwambia natakansaidia kunazamjini takansaidi nata ndio tasmkaua aiskinsatandamamoa oj amekuu mm. mm, kenyan mic indus mm -hmm. sasa si mambo na ahion sasa mambo na miies Uh, first of fiol mi si msanii mi si, si, msani, si mbagiklaininajuaznajua eh, ma, mziki. Eh. mziki poa mm. kenya wa kenya tuko na wakenya poa sana exactly. but si wakenya tunapendanga vitu zingine zenye si poa wanielewaeap mm -hmm. mm -hmm. tukonaeaibl eh. mm -hmm. sini kesho sijui ni keshokesho ni ah, eh, kesho. eh, eh. tukona nikitasawa eh. tukona kazozeelewkazoze anaunaelewa huh? eh, koze kazoze ana lakini akona nyotahiyo ndio kitu wa wakenyanaunaelewa ana lakini akona nyota hiyo <laughs> <Ana talent>, <laughs> ni ya God, na hiyo ni nyota unaelewa mm. alikuwa m kshuguli alikua anafanya kiangali alpig na nata maigiwaukoaanank kwa d inyok wakuonekannalifanya i nakwanga na mbogi huko mtaani na mbogi yangu naitwa akina munyoki na akina ndio kina kalundenyoki ni kikamba nakina na kalunde lazima pia eke ia kamba wako pia kwa kwap sasa mimi amn mkenyamkambakalund snaelewa <laughs> <laughs> so, uh-huh. so unapataga gaia <coughs> ngoma yao eh. ama mnyoke wa kujulikana eh. naelewa lakini kalunde alionekana kwa ababu yanini nyota na aliitoa enye nafaa so hiyo ninyota o tunampatia tik eh. lakini kwa talent pale akiingia kwa vocal ni mshanin mshansasa akina nikita kina Bridget, wale ni wasanii eh, unamwambia yeah, piga wasaniinawambipiga anaipiga eh, inaingia mjini eh. lakini kalunde akonanyota ye eh, ni mshaniiso eh, mshani. <laughs> kenya tuko wasani, na wasanii tukona wasaniitukona wasanlew so kitu yenye iko ni wewe mwenyewe upige shughuli yako yakolniwakenya mm. yeah. wanapenda mm saru ss kila mtu anajua saru. saru manyaru saruamanyaru mm. saru anajitumangashugulianapiga nandio maana unaona pia kidogo kidogo akoubai yako huku nauwezi mlinganisha na, na msanii mwingine hapa mjini yeah. jovial. Jovial. ni msanii sawa lakini tukiingia kwa ukweli ukiangalia jol ni msanii kwas lazima ujuenaelewa joviel kwa kolab zoke zote ana h zotelakini kwa projekti yake akienda kupiga akiwa ananyambana nyamba lazima kama e ni msanii eh. wachanana unaona llpol nampendega kitu moja eh. lpol ni msanii mkubwa sana eh. Vocal top akiingia kwa kuakolabu anaua akiingiwa solo anaua nielewa hiyo tunampatia yeah. naona jol ukiangalia tu akiwa solo project zake aziendi n ana struggle Nelewa, sana yeah. so mi ningekuwa manaje wa ningemwambia jo nigemwambia jsasa wkituneneza kuwa We tu imeenda wtmbkuaga tumakolabolabbimolbmpigana kininmeenda kinamendn zake uwezi sema weiematomachangamotokm kuingia studio inakuwa ni noma nielewa juu pia msanii akiingia studio lazima ni pesa ni hiyo kutoka mtaani tu kwenda kwenda ni nini pesa alafu pia wasanii wataki kuchoka wamejiekea kwa kakili kwa kichwa unapata msanii ajulikani akwae amevaa uda ameekaadi hapa ajulikani na amejificha kwa akili yake amejieka amejiekeeni msanii <laughs> <inaudible> unajulikana na nani enda upande matati umoja enda mtaani acha ujinga nani anakujua tunataka kandarasi sisi hatutaki kumtu anapiga uda hadi hapa unanielewa <inaudible> <inaudible> lazima upige kandarasi yako mpaka siku yenye shughuli tajipa ndiokue ileanapiga na ukipiga kama simameunaunangalia ama f nakujua kwanzanawangalia hnu ingia studio tupatie kandarasi shughuli iende mjini hivyo ndio yuko wakenya by the wanapendangabaihewatut ukikua mndomaana anakazoe kalunde wetu wanga atapiga hata kama yes, yes, yeah. tano atazipiga na ata napatwaaaazaaaaasaini mnoma uko pale eh, umoja uko ile <laughs> <za token. laughs> taki hivo wasanii wameamka nakuo t na, na shughuli yeah. mm. so music industry, watu wa, watu wa mke, watu wa uzembe, watu wa watu wa wa waache uzembe wajitume enye unapigawczmbwatmwatu wakuna wa mashuku pia nje unataka ukipatanataka na mwambi unataka lukunaka hivi usikogope go kukopi yeah. naelewa usiogope go kuopphakuna kituni mtu wangu labda labdad hiyo ndio nso kama hue ni msanii jitume jo hata yeah. kama una kitu unaelewa yeah. mi nilianza kujitamnamuzi mwenye kitengo chake kitambo hata kama sina kitu lakini nilikuwa najua kasababu ionajua hakuna mtu mwingine mingine akonayohiaimku hey, umejiamini mtu wangu ro ju yeah. magoti sakafuni, Roju, magoti, sakafuni. Yeah. <laughs> o ndio ikoium kuna kitu ingine uzembe ndi uzembe inaweka wasanii pia chini yeah. maana unaona juzi akina zuchu wameingia hapa mjini ile YouTube black wa. akina nani wameingia mjini akina ule, vi, ule kilomita eh, wameingia so uletilomitawameingia wa wa. wamekuja wameekewa maziwa yao polite. zuchu zucha na tarabu tatu na tarabu tatu, tatu amekuja ameokota pesa yetu amerudi tena kwao naelewa kwa timidata kuukurongai anafuta banki sahiyo hata juinini nendelea kenyaalienda ukurungai tipedangandobukinga ukuronukitaka wasanwanaua washanin nikitrai kusema msanii msanii ni mtu mwenye mnimuunini msani ni, ni, ni msanii msani msani. msani. akiakujapa na gita yake amepiga luk yake safi yeah. mwambia apiga kapel hata kupigiaapanimwembweelewa <laughs> <di> <mbwe. laughs> laini sasa patana na washanii akina samiboimwambia kupatia kupatia kapelancheabunacheza <coughs> oh, unachesasaajiskia ah. mali au ndio hey. washani sasa Pulo, mama. <coughs> watu wenye wanadfaisawaswkuwadanganyaut isit amanaemen thin aua isit amanaemen thin mtu kmos ofa watu ihin wanakwanga na manager so ni manaje shida ama ni wasani wenyewe shidamanae gani hakuna manae saa hii kuna presesoiamedia unaelewa Pressure ni mob nimo iko mingilw ni mingi yan mtu anaona anataka sasa amonani kama ile shughuli alikuanapiga ni video iko top uh -huh lakini sasa ukiingia kwa vocal msanika nyamba <laughs> na kanukafekyani ah, <laughs> watu wenye ana wa advie aani unashangaa shangaa kwani hauna rafiki alafu marafiki wanadanganyana wana, wana buda hiyo Mcho- ni mbaya buda niabuda ita wakunywa ii watoto utawakula itanad wakimbie kumbe bromenyamba <laughs> ukonjeu juasasi manage lakini mtu adu chane anataka si atukatai mtu akifanya kitu vituanataka weduchene unataka but lazima pia image yako ya kwa vitu vingine yeah. unaelewa yeah. kuna vitu vingine unafanya una una unapata mtu anafanya unapata naaribu pesa yake ama... Wewe wewe. Example, producer, nataka pia kule pesa anapatanataapiaulesao rakarakakushutia rakaraka, rakaraka. lakini ukitoka apo btakucheka ukingia Uta wa... ame zangu zaa utaona venye watu hapo wasanii wote mpaka anachekega apo kazi limbitpalenacenluanamfanya hmm. unashangaa tena nini eh, upia anajua venye kuko <laughs> <Manarambo kuhili. laughs> <laughs> so washani wa ni wengi hivyo ndio tunawambia mjini lakini all in all ukikuja kitaa utatupata tutawabalan tutawa lazima utake, watashika liniuesso mm. tusiwewawatuwaljamaa wanafurahn pgtugiekwambia ikuvaa vitu mingiaon amekupigak ake sayake saupigake namananmliing kwa hon hivyo ndio hikoenemekonailipigiangasmikipigiwa simu na umenyambe ulionanga idio kwanhonikipigiwa mm. yeah. simu na nini lipigwa na mtu wataska mm -hmm anafanya mana aaalkua nafanya hiyosnipigia yeah. simu kitu ya kwanza kitkwanza kaambia mnimanaa watasa nataka tufanye kandarasi akaniambia kwa, mtu kuwa kwa kama video king na bachani kutumia onetunafanyanltavitu yeny nido ngapi akaniambia bajet yetu ni ido akanbia pesa ingine mingi lakini nikajifanya m si mdogo pia kidogo kidogo pesa ni mingi mtu wangu sawa akaniambia date fulani akaniwekea hivi unanimalizia maziwa yangu yeah. nikafika wakaniekea maziwa hiyo ilikuwa ni ya siku moja na kufika hiyo siku tumepiga kandarasi Nikasikia sasa i, next iko kask inafanyika itakuwa nafanyika itakua wapi wapi utakuwa unapiga kandarasi napiga wow. picha ah, na mataska tutakuwa nikasema hivi ni pombe lakini mungu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> eh. nikaingia pale mtu nika kandarasi siuitutakua nikamaliza nikaingia mtaani aft kuingia mtani yonishugulika tkapiga kasatotenafanyikmnfanyanganaotunafanyanaa yangu iko na task, ya nacomaro yeah. okay. ni mtoto wangu alizaliwa hapo chchevi mkare wifu wangu akiwa na shughuli yote ako pale pia tunafanyaanita tumekua naudem olng nkianzia geto nkiaeamekuwa so, na mimamekuwa na mimi moja ndi fike yani ukiona watu wenye wako wamefoka sana na vitu zao wako na watu angalia watu wenye wamefoka sana na watu wako na watu kitu kwanza mi naekta kwa sababu tukishigeto hatukuo vile lakini alini on me akaniambia baby will bababcd na yeah. lazima tutafika so saahii hapo tumefika ni grace of god, yeah, god. na god bado endelea kutu, kutushika mkono okay, yeah, nalayabbasada so, na mm-hmm. na hey, wetu eh, enznaelew okay, okay. nafanya bado, PC. PC bado Zai, na apart okay. alufom bado nikona izi mboka zangunanikona bado unatuna kujanga hey, ya wikimoja wiki tatu na li inaenda yeah. so kwa shughuliyetu nimekwambia shuuiyhulenlsha abaa watu Eh. wacha niu leo siku ya kwanza mm. nikikama we ni msanii ama kama e ni mshanii nikikuita kwa shuo yangu ya mjini ukatae kukuja usi nitafuta eh, usiwenitafutaiousiwenitafutaisiwentafuta <laughs> <Period. laughs> eh, <laughs> eh. eh, unaja kamba tunasemagasi tunakunga na makinda <laughs> <laughs> eh? unaja makinda kukua si wakamba tukishika kitu hivi hey, tunakongana na no, ustaboni ingine sababu sababuslogani yetu ya mtaani ni akunaga kufeli ufeaunagakunaga kufelinasonga e, kufeli. mm, tukienda sana. Mm, mapema best. mapema ndiobngao mapema mapema. mapema. mapemadiomema Uh, ilikuagaa iilianzaga mapema ndio yeah. ile siku ile matata imbaga, mapema mapema aaemapemamapemaambkamaaakaemanwaadaa oh, oh, ye, yeah, eh. u, u, u, u m mm-hmm nilikua mtu shere mm. shere mm -hmm. wa sherehe mbaya bifore nipate wangu nilikuwa mtu wa sherehe mbaya sisi niwaleavijana wanasikia nga ukiambiwagwa ukienda nairobi chungana na vijana wa nairobi ndiomtu wangu ndio sisi sisi tuka unapiganga sherehe <laughs> nanaunajua una, una, una, una shere, una sherehe wachana saa hizi sherehe za kuseta ti tei naletoa kama ene sitatu na belea mbilialafu wana leta mba. iyo, iyo dore mi e. alafu kwa hiyo pombe yenyu ni moja hizo zingine zinarudishwa chinama mnaambiwa <laughs> musikunywe hizi mukikunywa hizi mtalipa k wangu utakunywa kale kamoja alafu mtoke mkwe sizi tuko tunapigaga sherehe alafu tena mimi ni mtu mwenye a ya ae yenye watu hey. hey, hey, hey, wako eh? ah, hey. na watukonapesa wananipenda hey, unasikiadman aje leotunanwatuwangu wanaambia ayaje keshontakua a na maziwa si ingia, okay. ingia place fulani nataka na yeah. wapi mtu na na e na mtu mtu wangu wangu nikiwa wazuri walikuwa wananipenda bure bure unaelewa unaelewa vibe maiuagatuguandmtuanabugangu akaundekwaaunndchtoauaendtua unapiga sheree hiyo mm. ni kuanzia 13 najuahata uko umeiva ume, ulikuwa tu kalunde piameivaaelwtumepiga <laughs> <laughs> sheree l zilikua zinaitwaakinadj jo mfalme wakiwa madji wa wenye wanaua mjini yeah. malmfalme yuko tuko yaani ndiosi tukoyntunajulikana k- mm. kwamal so tuko tunase naenda kupiga sherehe mojato nalewso yeah. hizo sherehe bado nintwake misitumiesayangu eh, yeah. kona kitu nkij nikienda sherehe ujamaa metumia ngiri mia nimemletea makalunde nimepiga nime pale nimetoka ah. na ngiri 0nmepiga sherehe eh, yangunlew o yeah. meshaa mjini kingia mjini unatupataunaelewa so tulikua tunawapanga hivyo tunawapanga hivyo unapata ah. nikitoka hapa na naiy hamsini yangu mande asubuhi ya eh. ah, kikombani na stoki yangu ya wiki. wiki wiki wiki wiki, wiki nawashika mali nawashika mali nawashika malisa fri, friday saturday najua mm -hmm. niko wapi pia wadosi migi nawavalisha smnawabia t wadmtawatnakpsathuwenginwaechanganyikiwa wanataapol lekos malinassashiah ndo tumek tukshiem kwel hiitan atujaiteseka labda ile tukianza kuteseka ni kujitakia maana nakwambia lazima kama ni msanii jbali ka an ene napa u kama m hata saahi kama kameumana yangu nasikia kameumananaingiangama anguaselipia huyoamelipia huyo <laughs> mkare huyo jumtanitunaishina wao poa unaelewa so mimi mwenyewe mapema mapema ilikuwa inatokea hapi sherehe ikianza brah tunapata akwambia mapema mapema map, yani, kinongelesha kila kitu ni mapema hey, niaye, mapema zangu napenda na mm. sana ma hey, hey. Za sana vingine mapemamapemakuawamdomo yanggtmapemasuemgpndatnge watu wanapenda anapenda so, zangu apale zaamaemaneye alikua kanaproca nikamwambia nkawambnauniaje piga hiyo mapema very yani mapema piga araka jamaa akachukua hiyo mapema very fast yani okay. yani hiyo yeah. think hata ukiangalia hapo kapangaipo sasa kuendelea mapema hii sijuisamaimeanza election, election eh, nilikuwa niko hapo na wife wangu pia anapenda anapenda hizo a pia mm -hmm. sana sana mm -hmm. siju akanyambia ni akayambabebi kesho tunaingia sijui wapi nikamwambia mapema ndio ah, nika, nika, nika, nika, nika tu ndionaikaingia tuyonyeaitnasema hivi kitu tuisemenanihiyo inaingiana nahii eh. nikaiandika kwa nini nikaiandika kwao kwa, kwa, kwa, kwa yangu eh. mapema ndio Napiganga transitions za nini zao mm-hmm. ile ya kutupa nguo hivi una, oh, yeah, una nikaanza kuipiga nikasema bnikamambia beb hii takantakazienda month na mapema ndiobe hiyo ndio tu kwa sababu ukitupa hivi ukichn hivi me ah, mapema yeah. ndio nikaipigao ya kwanza eh! watu waliaktia hiyo mapema, mapema ndio best nikasema bas Yeah. ikaambia mama ii meingia mjini sitskumekidogo yeah. yeah. ah, kidogo ngoma kidogo kidogo ma ndio a kidgo naona mtu mwingine anapiga anapiga nini mingine anapiganapiganasema mapema yeah. best nikasema nyinyi ningejua ningejua ningepatendiki <laughs> ning sasa apa niekula poa kiangalia ataruto pia aliitumia kuna msemo anaitwa mapema ndio ruto kijana ndio uyu. Uyu. Nindio uyu. Nindio mimi naniliku naelewa sonimesha so mjini <laughs> so God, ametupatia aametupatia ae flani chochote wow. okay. tunatatamuka um, kinaenda na nahivyo ndio ikohiyo ndioiko hata ukifanya mambo yako ya mjini mm. ia tunaona unaenda home yeah. na mabishdo wako yeah so is it a group, is it it group group ni ni, yeah. mambaya, ni group ama ni hiyo storia chisensom kitambo na nikikuwa nafanya ubinja jumi ni mse kukusaidia sana society maisha ingine tulikuwa tunapitia huko nyuma bila vitu unapata unapaa yani unapata mtu tu ananga, ananga fd ana loth hata mimi nguo zangu misiuzange sikuhizi nguo zangu zikifika some point nataka mm. tu apu, tu kama kiatu, kiatu ataenda kuuza uze, lakini mungu ameona kun ningiantukaaeoumenaropoauu jana unaona pia kiatu iko ije ana socks nini skuhizi machokora anavanga zilnana zile mapepa zile wow. pepa za nini kama e, wanaekanga kamawanafunga mm. naendanawapelekea so ikafika place ikakuwa mimi si lazima nifanyange kila saa mm -hmm. best yangu anakuanga na flan anafanyanga chintsom na mimi nasemanga natumianga influence yangu kurich watu juu wewe mimi na huyu mjamaa mwingine moja moja ama culture msebiati, hey, cha mudima, mkare yeah. nini mm. tano si out, sana, society, sana. Na tumekuwa tukizunguka mngine ukinpatia badmoa apatia badmoja mahatupatiamdmmkawapelkekmatumefanya vtu tumezunguka kamachtbumpgnarbogutumekutp kila end month m nakwgana grup yangu anayaatkona guozn tumiaamtu akipigawtngiaaaaetw tupelekee watule mon tunapiga ngaiyokadarasi sii kamaaninaonangavenyepia si ucheaiyo ni shoo yangu itakuwa kubwa na, na mi mwenyewe pia nitakuwa pia mbele kimaisha hey. na yote tisa hey, yote mene. kumi mungu mbele. mungu mbele mungu mbele siku zote kama kijana pale mtaani kama e nidem pale mtaani siku zote mungu mbele hmm. before tumalizie hey. kuna tabia tunataka tuonye mamonyoki mmonyoki waonywe eh? na makalundewmakalunde eh. Mak- makalunde wa eh, pale mtaaniataakuaonye hukopale mnyoki ukopale mtani unaonaga dem flani kalunde ana anda hat unasema udem wana kazi anafanyanga kazieikuenda anafanya nhdana anaenda huko akienda wapi anafanya nini <laughs> sida kalud akopaledadorakona hiyo kitu dem anaenda kufanya huko ona mkonayonmadem wengine pia madem engine piapia konayobide akanza uanadnda kufanya sichhufanyahukwee nafanya nini wewe umo sutokeiuiyo pia kitchnkonay piasukonayosuto hiyo tabia tabi tabi we mm. ha? mm. si tabi toa hapo dandora pia ya kalunde, pia tabiatunataka tuikomesheyo tabiuaaa tukomeshemn wngise aporapia yanzupia unasemaflananakwasabau kitu flaniflani piawetokaapoanzauwachane na watu wafanye vijina tumemaliza, <laughs> <laughs> tumemaliza. ti yote at kmimyigaama mkare ai mm. tiktok niliachia watoto wadogo mm. siko eh. sawa facebook dman mkare classic yani dima D-man, di naman imeshikana okay. mkare ai okay. hakuna mtu awezi hiyo okay. nimesema niko instagram tiktok na tityoutube mjinimjiniukikuja mjini mjini mjini e, sasa mjini tunakukaribisha tunakaribisha mjinio tunakuaapo hey, mnapata real entertainment ukipatanana msanii msanii msani amepiga faddhasa amepiga a ama dd <laughs> unapiga picha unanitumia kwa dm yangu dm huko tiktok niliachia watoto lakini bado tuna unaelewa bado tuna skuma hivyo ndio iko meka moto najua na natamani kuja tena lainsnyinyi badhiweni wase mmejituma mechi na nimependa venye nyinyi e o vizuri na msubribe kwa wase maelewa eh. na no ukiitwasho katkukujamstafutahiyo ndio inakwangasloganyamtaamojnamgu si idogkidogo asimtajeatawatafuta ah. eh, kama mi mnyamwezi nakuja <laughs> yeah. inapiga na... unajua kitu moja watu wanaharibiwa ni kuweka usta ka akilih umeweka usta ka akili hiyo n inakuaga yako yeah, yeah. E, na yote shughuli yenyu i mkifanya mnakasaa gogo mbele hiyo ndinakunga na mambo yaenda mjini e, na no kitwa sho kacha ukatekukuja msiwaitafutaatukwa mangi ples moja next time. mapema ndio na usiogope kunichukia mesi wenyu