imarisha kinga ya mwili kwa kutumia unga wa korosho kutoka kwa dr boas kitchen ili kuongeza virutubisho mwilini na kujenga afya yako kupitia unga wa korosho unaweza kutengeneza mkate wa korosho chapati za korosho uji wa lishe na kadhalika unawafaa watu wenye magonjwa ya lishe kama kitambi na uzito mkubwa kisukari na presha mvurudiko wa m ugumba na mtu yoyote anayependa kula kiafya kwa mahitaji ya kununua jili matumizi tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali, au tupigie simu namba 78799999 4 yanyote mnakaribishwa