bari za wakati huu wasikilizaji wapendwa unayosikiliza sasa ni podcast inayoitwa uongozi wa kiroho hii pocast imeandaliwa maalum kwa ajili ya viongozi ambao wanahitaji mafundisho mashauri nafasi ya kuuliza maswali na kutiwa moyo kwa nini podcast ya namni hii inahitajika kweli viongozi wa kiroho wanahitaji msaada hakika viongozi wengi wa kiroho wanajisikia kuzidiwa na kazi wengi wao hawana furaha katika huduma wanayoifanya famili zao zinateseka kwa sababu ya mzigo wanaobeba viongozi viongozi wengi wa kiroho wanahisi wamefadhaika kwa sababu huduma haisitawi na wengi wao hawana mahali pa kwenda ili kuomba ushauri kupata majibu ya maswali yao na kutiwa moyo Dio maana na sababu ya podcast hii katika podcast ya uongozi wa kiroho tutaangalia viongozi wa biblia na kujifunza kutoka kwa mifano yao tutaangalia mafundisho ya biblia yanayohusika na uongozi na kujifunza kutoka kwa neno la mungu nitafanya intervyew na viongozi mbalimbali mbali kupata maoni yao na ushauri wao mafundisho na mashauri ya kila podcast yatajihusu wewe kiongozi na shida unazoziona katika huduma yako na kuelezea jinsi unavyoweza kuboresha uongozi wako mara kwa mara tutasoma maswali yaliyotoka kwa viongozi wasikilizaji na kujitahidi kuwasaidia na majibu ya kibiblia ambayo ni ya vitendo sio tu ya nadharia kama wewe unaweza kufaidiwa nadcast ya namni hii karibu sana Uboro wa podcast ni kwamba tofauti na kipindi cha redioni ambacho kikimalizika huwezi kukirudia tena podcast ni kama kandi ya kaseti unaweza kuirudia wakati wowote kuisikiliza mahali popote na pia kuishiriki podcast na wengine kwa njia mbili unaweza kusikiliza hi podcast kuisikiliza moja kwa moja kutoka mtandaoni au kuidownload kwenye simu yako wasikilizaji wapendwa karibuni sana kwenye podcast hii ambayo ni maalum kwa ajili yako katika mfululizo wa kwanza tutaangalia mfano wa musa na kujifunza kutoka kwake podcast ya kwanza inaitwa sababu ya ujovu