hguys wom ack to the ouhas m yourhost winy katulu kama kawaida kama dawa and am joined by my hosbandwagwasasa wndi baredi na kupigamadi skuski hey, unajua venye ivoinachapaina iroiadamvueeturkannapiga narowiwa mekwajemisinakwangatuft nakwanga hey. tu ital tu kama kawa mm-hmm. kama k na wtuangwa hey. mm. na juawatuanashanga i nawisi aa maoo ni ku tkanguotuko maeneo safi mm-hmm. maeneo safi maeneo ya kibudhaa apenetwa ken tda mto wangu ikutu hapa runda tu hapa ivi Eh, unafika pale hata ukifika huku hata hewa unasikia ikohizinilehewa eh. eh. ni mezoa kupumua eh, zama io tuk hapanajua kama kawaida kinywaji swaja apiganga hapo hmm? yes. yes, so... kama kawaidanajua lazima tuambiesk uwatawaikuneiitotea waatamzayoutbernnumuyweare gointo put the in there yu go tap on that i and goch thabajatoka eh, yes. yes. ni audios, Uh, alaf so for those who are last time tolikua na guest flanni and mm. the video is out so please if you haven't watched the video if you haven't listen to the podcast go listen to the podcast then come back here anyway so tukonamgini msani msani moja hatar hatar ben danger butasapa we give our guests the hownor to introduce themselves so mm -hmm. please introduce yourself to yeah. us Ah, k okay. niajose mi a asm ga the haei hekil ando mimi yeah. uko na ugonjwa kona ugonjwa mbayekaribua <laughs> Ka <laughs> ugonjwa za, za, za marapad <laughs> hey, yeah. mambo lakini ko freh kabis Hey, mazejo shukran kwa kututembelea hukukabisa kabisa fo the ndaniy so buda wendo najifanya unajua kura kuliko marapaote kwa hii k unaja album ngapi i mepiga pe kama 3 mimimyangu utaita b but ni pro, yeah, naaechuinavari uh, kuna enyikona 22 kuna inyikona 8 butaveageni kama tusemeoama ni kutafuta mboka ama nikuwaaanna kutafuta mboka na pia ni passion jam inaanzinga kwanza kwa passhon unaweza kuwa maeza kuwa mnoma, yeah. mm -hmm. mnoma kutafuta mboka kila mtu anajua kutafuta mboka lakini kuja kudu ngoma apo ndo malikuna ka ngoma kaa ngapi na d usaadnaeaka nanaeza kuwa ngoma kaa hati ikiwak endeni mwcheki mambo yake pale kwa instagram alafu pia mavideo pia achezi nazo bythewy niliona mapicha pia unapingwa mapicha safi masinema safisafiazima lazima, lazima, lazima. lazima na ini kama artist lazima ujue kuchezanaboside uwezi kuwa na ngoma kali lakini video iwezi lazima utena na kitu unafanyas eh. so, ya de sempatiede guaidoka ngapi achaya piga t0 ilishutiwa na ianodi mo peoplajuaianodi Mm -hmm. tulifanya na like close to h50 mm -hmm. uh, yapohiv tunachezanga around apo hiv ukitaka the uality videos butthe you know, like, in in range, range ina dependa what you want like, mm -hmm. uh, uality ya vide nikwa maana unajua siwajaribu kuambia wasanii hapa kwa podkast yetu wala okay. anatwach mm hata -hmm. notoli wasanii mm ni hautataka -hmm. kitufiti na auwekeleiso yeah, yeah, a 50 ksipesa mdogo yoni waziwa mrefuand analichekuli wak na lolip expie yako na auieo wawili wenye umefanya nao kazi sa ni It's a great feeling itsaunaukwakuna mtu aa msumbwani na vitu zingine like, kuja i kuja nini inatakikana anajua sha panga kitu inatakikana mm -hmm. nahiyoh usaidia sana natim na kazi kufanyika vile mm -hmm. okay. hivi mtafika inatakikanaw machezacheza hv si mafiaanga11atokea vilenafaani ea ia zao mm so out of you doing all this msi kutiz ngoma zote so whatmakeisaeg do you use do you, you justpost ama do you have friends kwamusi industy wenye theare doing realy good mm -hmm. naonakusaidia kupush ama ni you have a maketi how do you deal with that Uh, marketinglazima uh, mm ikuwe hapo -hmm. uh, so sometimes mii use, uh, use my oa sometimes okay. yeah. uh, but lazima lazima kuwa na mretid with everything unafanya yeah. so like sometimes miuuse uh, uh, radio radio imenisupo sana likembo diciso amekuwa wakishow lovm so, uh, so mi uh, so usually makna aspefi uh, maei pla yeah. uh, unajua kila ngoma ikonana yeah. mm. mi asm isnamanyishanga yam so minangana mingi leo mm. utanipata mm. labda mm. niko mm. gengi to kesho utanipata niko kesho yake utanpata nikoop so inan kila kitu iko na ei yake na unataa kufiweweni so alikua kumuuliza anatuonfuse leo mara anaimba kama to bythewy sei o nitarudi yeah. naona yeah. <laughs> <laughs> eh. ni kama mulikwanga idf pamoja ah, iamybkidf hey. but tulianza pamoja likei the music uh, ndomaanawatu walikuwa naafumeaiafamiatheaemo niao wenye wamekae geh kunas kama kunaaae kamasa mm -hmm. kuna kama mm -hmm. yeah. so, I mean a g naoata m aiaai soukisema uh, you use your a mi is one of themye <laughs> uh, yeah, yeah, basialy ni yeah, mtutuain the same field so i dont think ye tunawezasimaniza ye kama nikuuse asially fo olabtain about ulifanya mm -hmm. ni ya anya anji e hiyi likuwa an appreciation foi like, my, my home ibtro yeah, na jusman wakona mm. ngoma kalibanga kabisa kabisa ifacha leo pia mi ni b tu yani hnii walai mnafaa muskie hiyo doba kabisa enyewe wenyewe pia ni metu mauashukuru na likuwa kuliza unatusumbua na masti unatoa hanglalini angle baidhee hata hiyo iko pia in the pa t eh, mi sijaika tayeyote mtu eh, eh, eh, na rekod ngomahati eh. kwa siku iyo unatoa lini bwana hacha siseme w but naaanata kuaangla nis nitye ya, ya wajaka Yeah. Oh. Yeah, yeah. na utatoa kilunda niniiabubaya <laughs> nini uh, oh. ni, ni, mi ni mkamba yes lakinikamba amen tothe ll ambes wa kwitu ets inanalipite apa ivi nikaa angaila iko apa ivi mkolenyteund wawach <laughs> lakini sasa a kuiongeanishaifanya ngoma ya ki niliplaya mkamba sasa mkamba kanyambia sijui ho ni umefanya lakini hisikambakanambunajua nilika vile mi natoa hizo wad za kikamba ikua nyamia hyo atoa kikamba ya nairobi ndio liliowambia awaniapa utakubali tufolealikuja nabuk lakini dweller. mkamba foreve you no know. mini afas akuall ya mkamba mjaka wow. so niko nthe t exmkamba na mamo domantoesa mnonyotna kuaapamojabt simjaka kanyfuingat nimjakakenyawe bimei a kitonya pia mpendaga kwangalia kamsoja kamwangalia kwa, kwa budaa mm -hmm. hizi yeah. ni kiatukiatubuda nawezaonaikiatuo kiatu meizumiti <laughs> <laughs> umesikiamsanii piga luku bona siunavaa zile sanda aa <laughs> <Ume> kupiga <laughs> nayo sho bwana eni kpata na sanda miata sieivaa sanda kwa nyumba <coughs> siezivaa anda kwa nyumbaskama yeah. eh. si ile kiile sijumnavanga sionisandaa hiwnde sasa <laughs> nataka nini mm-hmm. beste yangu mm-hmm. anaituaa najua mm-hmm. ananga ninii saa no. ntaka umchanu enye anaweza pata manjumu kama hizikuca no. hey, mm. manjumu unajua pia utapata maf pia maimbo <laughs> <laughs> mpata vitu oriji miupata vitu zangu kutoka kwa robi npatia vitu zangu kutoka wadhi mm. mi ah. e. ni mtu wa wadhi oe nioriji naaha navan vitu nataka anze kuvaa vitumuhimu sanaeiwenavaa niunaa kufunganiko na kufunga laces. Yeah, ni stylists, na pia mufanya zangu najn niko na yfanya job yakenkonasome zinakonga ex ut zilikuja anata kuniambia hata linokiatu 00 hapana ah, yeah, no. apanpanlaini mm, mm. uwezi kosa kiatu kali nayo pia luku unajua ptaapata tmbwitpatnaa hizi maviatu za mademsiu nakanga huku juu nikaiko na ni apa niope ni fa inakanga karungu hizi vyatunavanga hizi za miatano tano hizimiatanakanga karngu mbona ni vanga hizo vyani ganihizo ni, ni pen alafu nyuma ni hlamani ni hizi aa sio hiihisi ni ninihisi nigkufuuza ni, ni, ni ni ni kwa h ungeenda mm-hmm. <laughs> kwa nini Oh, jua tu ungeenda hosikaahizizo utanionyesha nava kmanimezijua inaka rungu kichnavan hizo vitu zompkama blensiage hizo ha afrien alikuwa anaambia storia ya, siu ya, alipeleka kazinake kubaivyatu za shule o najua hi scul hizi eh, vyatu za shule yudont really aslo as ni veye ho nini so akaenda gethorai hata sikia tutoshaanzamaakaenda gehorai an the w thing ni likuwa usiku so anabaikiatu anabaikiatu akabaikiatu 500 kufika kwa nyumba nikiatu wanapata ime mechamechorwa namaime nwa nikole kuna beajevi tu gihorai usiku piawndt uh, yeah, ki uh, yeah, kila mtu fika tu bei yako i ch kiwewe kii sikobaya mademo ainaganimirushayakosemetun na aietyiaunaigainaaae e usiangaliaiunajuaii le nii nachapaya madem eo niiiaailakini lazimae pia pia akosaapia unajua akili si atit hivhivi na sasa juu unakua na hii cocktail of, of, of wmen mm-hmm. unaletanga kwa kwakijago ama unatuanga awei maciawei mm, ofcourse watutaki <laughs> akoaninii wajieuko wapi unajua kuna zile unajipata leo niko mbaya ujii kumeendaje sasa tuseme umeleta umeleta umeleta meki om lazima enyewe a nimemwona kama kabisa i dii wenye ushailetawashaifanyaenile yad wngineamkamakanpikia chao wanzachao mukimpikia chao umeniwezaisi amekuath eonnasha kupikia chapo. Yeah, chapo tamu sana iyee alimacha najua usanii oh, alikuachamii yeah, wasanalzlitaingu vya <laughs> nahukatatawa kanai naliacha <laughs> mscanaaaliona hu msanii anacheza nayee ampatie niwasaaha hey, Wa, ni, hiyo eh. nataka ile i ni enyee ninini mm-hmm. kama viti ni mbona baihewy mm-hmm. madam kiendaa kwa kejachali mno tu vitu tu yanhiyo ni piankunanamakiya teritory baidhe hata minikashtukarkaificha mahali akaficha mahali mtu mengine ndo akapata de mwingine yeah. uh -huh. <laughs> unajua kuna tuwachaachamwingine so una anakuja kulalishamea anakaa kutumiamii h wenye shaini hapenia wajea kuachacha tungodha tubrahizohzo knajua wamemwengine amewacha t hapa mm -hmm sutokw nintshati ya mwanamkeamevaa o ba anyway, si yeah. <laughs> ha, basi hey, <laughs> sasa mimi kuna naja niliachiwa enye sikujua <laughs> sasa mazejo mi nimeletaka kitu kwa keja riambezaameenda shawa akaaikaai imdio ikaanadmaapima ufaa ajamishapigaoho gi i ab aa kumbe kuna kitu iko hapo inaitwa v ndo nilijua v ni nii eh. <laughs> <laughs> nika kitu ingine <laughs> inatoshana hivi <laughs> <laughs> mademo anaitumia kuosha bidhaa unaona <laughs> mi sasa venye libaki yapo mi hata sikufikiria eh. ananatoka kitu kidogo tu hi <laughs> <laughs> <laughs> aftehat ndi <Lili> nikajosto <laughs> wada ebunaadaeu apo kwakomenze ni nini demashakukuachiapo chini ya kukuinrateab ni niieanakongeia kubadilishaamambo ya kinywaji mwosho mmojanini mm -hmm. mm -hmm. oh, <laughs> nanomalakini unajua sasa unajua hizo vitu kuna ninajua eh. tushapiga cocktails mpaka tunazijua kaja mm. mm. kunanye ile thi ni noma mm. <laughs> wale wana kama 9 wanataka ingine naitwa kona naona sasa utakuona kwa nazo mbili Anyway, hmeious yeah. mulize its very impoant to have those thins in the house itspa ofwomanokuko so, mm. na damnaye mwenyewe atakutust akikupata nayemasnamuliza tunamuliza wona jaribu kusema hati sasa sisi tukayapa hivi kama walaume unayatunaweka we ah. <laughs> kwa nyumatumiang hata siuazihhima imepanda hey, bei hata si d imepanda bei bwana mm. serikali saidia yawa lakini zmambo ya dunia, <laughs> <laughs> dunia. Eh? lakini bado lazima ukuwe nayo unajua mhimumepea yeah, naumepewa na gava natumiawawasasa aakukushukhizo ni zile ukiwa kibidi unajua lakini lazima ujichunge usiamki kesho hukoseikaiusaakila kituasigava upeana shua naaona ni ya kundule y na bado ubai makali akezile zazimef ajeoneni mababi okay. wanapiga ndoruya <laughs> <laughs> mabombe mawazejo unachekika likua ni jano a oh, watu wanaongezadi sasa bei Yo yeah, yeah. ya stimaaa sanasijuheenaet iemulipa beli yangu ya stima mianganadesanajuaakuamulia aja yeah, nikaa kuna mtu ukatu wanasemauuwacha tumwekealafu wanasema tiwan t akuna ana enyee gavcheni o nimaji walipandisha juzi lakini wacha niwaambia wakenya wenzangu hapa nde ndio kaka akisema sisi ni wajinga mnona mm. sisi mnoona mmetukanwa tumeongezewa maji tumenyamaza tunacheza tu keyboard t ndosi tunacheza maji ndio ndo uh, stima ndoinaongezwa 63 si pesa kidogo am mm-hmm. aaangaakaananon haya hu jama wangu wacoktil ndo imeongezwa ule wagimeongezwa mimi mule jama wakuonyesha magari simnajua kwa hivyo hata mkitumiana fea ongezeni fea mm-hmm. hey, bei ya mafuta imepanda sowewe hmm, si hata wacha nikuambie but shaituma natashaikulanishaituma fe kutuma hiyo lazima lazimakula kutumia ishaitumiahapo ndo maisanipo takubalio but kutumatuma unajua aichukulii kama hati kitu kubwa napia miso tulikuwa tunaelewana siunajuauna sku mtu ako mbaye piakwenda li ni aganisaachukuaje pea ya kutoka a uko bwana <laughs> no bwana ebuseveaiwetaujaka apo kasienawajalua ajavani aaingianat aonda no, no, siku like... hizi nimeanza kuwa na kiburikila eh. mtu kwahii ni mjaklishasema hlakini ulitowapi ioajatani yako ni ya ileileulikuja tu na mlazo kwa show. So, hatikondro ini mlazo hizi nilea tdent wa primarywanashukangawaamsashahthaywwa kipara nione kando <laughs> uh, yeah, so najua ni shule muriikanalenilipa siia naza so najua nakaa siubeeaa unakaa mbaya <laughs> unakaa mbayasiku ukasema sijungu yangu imerarukamaona kwanga hivo sasnnongelesheku no <laughs> kekiakuakwah Keki. Keki ah, anaringaknujkanujamaa wakutumia mafea huyumsi akutumia mafeachahzolitumi afeani maramoja ni utabebwa anametumiwa mingialiueeeaaken ni akijaka kabisa unajua kikanaa a akina papichulo mm-hmm. eh, akina donpapichulo mm-hmm. akina vidamisenawil awjamaa awa jamaa ni watuwamahirolasban kuanawatukama kina, mm-hmm. eh, watu kina hakmatic mm-hmm. na ndugu yake mm-hmm. eh, mewambakiburso ki ulikua unataka kua nini likua takuwamauk nanajua kuna ile ya uongo wenye mtuhiwanga anajiambia so anaambiana wazazimin wa mewambianini dakta yeah. mm. eh, lakini ngoma ilikuwa imeniita lakini sahii sku anajua nilikua nanda kutoa zile, kwa gazeti mm. ikitmb wnilikuwa uh, uh, uh, nazipenda mbaya mi ilikua mtuakinaisa akinai aziskiza hizo ngoma unajua una feel, kuna kitu hu ukisikiza hiyo ngoma sivile unawezaona msem wingine ataskiza mi nilikuwa naiskiza nahiyonasikia bimeni bamba menibamba aona mm. ndomaana sa i wetu hivo hiokingine ikiingia tmi ilianzia mzikihniliingia flaiya kasaranishibadalika kasaraniade hapo hivyo ndo nika nini be, kuna bsh waguwat walikuwa nanilikuwa na, na mm. e, <laughs> taala na oh, e, okay. kuna ule msemeni responsible kuna kitabu fulani ukiandika i zako enye, ume make mm. e, mm-hmm. A, ngani, so, kwa hiyo kitabu wenyewe mmta wanata so mi nilikueza kuwa ama hivyo hivo tu in the process nika nini siku moja tu nikajipata nimeandika malines besh tangu aliniambia tu we andika weandika tuktu unafikiria na tangu hiyo siku tu sijini nilifanyika lakini ilifungua sasa hiyo iyo usani yangu uh, ushaibuiwaka sihaibuiwa kwa stage lakini nishaikuwaile eh, wajo ile unapefom kila msaa ko nikaa hata hakuna mufamiuekeeaa san umepitiabuwkubuiwanishabuiwa kwa, story. kwa, kwa story. <laughs> Nika, kaendeeakendelea mi nishabuiwa kwa st nikiwa ku wajia ku awa mm-hmm. jamaa kweki mimesomea mm-hmm. ku kamakama mm-hmm. eh, yeah, yeah. kama yeah, yeah, yeah. kitu yako ni fiti mm-hmm. ni fiti nice. kama ni mbaya the fast 30son mm-hmm. watakwasha jaji mm-hmm. zidi kuendelea wimba mm-hmm. amauwache mm-hmm. bro hata nonini ashabuiwa on stage ku nikikuwa akinajerijo an theai so yeah. kubwiwa stg mm. yeah. yeah. so <laughs> kama msanii aujaipitia hiyo mm. yi inaitwangaajeibwiwa tenaikubildia okay. okay. tafya no. okay. okay. sana tata venye anasema ti umeenda kupiga shoo watu wamekaatu hata, piga kitu yangu yeah, yanumaliza ya, ya, ya, ya. kazi yakoaenda si mpenda bora nimepatiwa machua mm-hmm. maziwa yangu kwa mfuko hata mm-hmm. mm-hmm. hey, tukitaka kupafomia watu watatu mm-hmm. tunapafomia watu watatu mm-hmm. Mm-hmm. Mm-hmm. Mm-hmm. na shogani ushaipiga nyi ilikua bada ufikiria tu nanyili ni bamba nilikuwa hiyo time tulikuwa ka group tulifungulia kidumu alikuwa anaeoka Mm -hmm. kitambo sana eh, ikwa kani ilikt kuna hii kws wanakonga na l flania uko ndanimesuko oh, eh. yotime eh, hata ni madhango alioganize madhango Madang ikuwamanaetyotime uh -huh. eh, tukafungulia kidumu ilikuwa one of the best experiences thee eiee nishaikwa nayobiwauackmsanl kia pale an yaani. mm kama mwanaume nakwanga flin nikao na mwaga nikwelweziiyo ni hata ukitokanga okawarja kimwaga baie uone hata lyon hivi inapita hivi utakatwa naona vitu zago hata ikiroaambian <laughs> <Yeah>. <laughs> this Queen. gender take 2f hours to fear mentake eh? what, yes. yeah. what? 2f hours to fear men so okay. do you play any instrument mm, no but um, yeah, yeah, i dothe vocal. vocal is an nse <laughs> okay, nice esi mm. piano gitarpart ah. ah. okay. yeah. yeah. from doba mm. iteofn mi nakwanga giki nawei nimesomea mm -hmm. somea so vitu mingi za ma mesomea ai si nimsomea animaion na sune nimejifundishaso unatengeneza ngoma yako nunaifunga mwenyewesi ni za nst yetu ntaaitengenezeapanptutakutengenezeaukfa esayotepekeyak unajua pia lazima msanii ujue sauti yako unataka ikuajimi kama msanii from beginning kuna vitu zenye wanapenda mtu akinifanyia so mi nika, nika practisi yangu mwenyewe nataka ni saund hivi na hivi na hapo ndo mahali ikatokea nilianzanga mixing na kina btro adf actuallau mm. eh, ndo besides sauti yangu nililana butros na k gre uh -huh. na dimin uh -huh. au wote ni waidi famili kuna ngoma mingi sana mm. ushairecognisiwa na artist maybe aukona mm. exet ama kuna mse hama anyone mwenye ashairch out mm. ama kuna mtu ashaekuomplimenteduko mm. like waoh wow. yeah. okay, yeah. hey, okay. the most rcent juokali alkua mm ntaioik ngoma -hmm. yangu ikachezwa aliipenda hey. like, like one of the Wow. akanikola kenyembijuakale hey, amependa yeah. mezafanya kitu yeah. aijafanyika oh. bado batyo nio nihuo nijuakala unaizomayolo amainjmaafria mi ni mtu nime akinanaz Mm. Uh, nas mi ni mtu wa bomb kabisa ike op ya yeah, the true pop akina nas akina jz mm. akina kanye mm. kanye ndo my bigges ee beside nas na nklamaafrika oh. yeah. w napenda watizd sana nili nikisikiza akina ai akina mwanaefe akina ntaa mingine mbigi yep. Yep. Uh, chafprofea pofe jdidiaeret mpaka saizi bado napiga ileoile hpop oinal pakwa leo aanajua hiyopop kweli ajaiakagatanakwanga tu tamu to yani kuwasikiza io ni fiti sana hiyo ni fiti Tiffin aeunajuaiai mzimana utatia wewe kazi yako tu ni kualaiim onahiyo nimeishaa kujifanyia vitu mingi mpakamana mtu kitu yenye inafanyika kwa kazi yangu mm, okay. siachangi mtu yoyote afanye hati hivyo tu at, sijui kitu inafanyika kenye wwatu wajuagi ai to m mi kuna tm nilikuwa namanae mm. unaona mm. smana so, anafikiriandio mdosi waokunaz <laughs> <laughs> <hizo, yeah>. unaonakweli <laughs> yeah. Ma, kuna ku kukia, i, yeah. ah, uh, yeah. so vile na nataka kuambia mm. venye mm. nafaa naujuu ati mimi ndo namlipa minawambia mimi hivi ndo na mm. venye nataka kuenda hiindio mm. en gol yangu hiiao achieve mm. so alin yo anyoativiti to, yeah. to yeah. this mssio that i a inakuambianataka upig aebrbnisasa mimi pengietakikufanya aszingineupendi tumnalamaka hivyo nimepitia hizo mara mo watu unajua sa zingine mtu fil kama saazingie si lazima olbe si lazima kulazimisha na watu wengine upenda kulazimisha na ampatani mpatani ki style, style zenyu ni dfrent lakini mtuunanau nist labda akona vitu flani mm. watufze kundstan kwa usanii kuna, kuna e kila mtukona na mimi naweza kuwa napenda huyu nasipendi huyu ako sawa nasimchukia ama nini lakini mm. sipendi tu style yake atupataniwatuwe kudtanhzo Ah. Mm -hmm. goa hata kabla nene haponimepeanaeve mm -hmm. so okay. 50 zenye zijaitoka hizo ni one kuna zenye zimetoka mingihuy msani mgani mmoja uliwak na ulikwa lahuyuzmwenye sehizi rudibna yu kubali Uh, jusi ekwangi ile ya kulazimishana ama kutafutana sana Okay. so sijai kuona ni ishu na watumanangine tunaanmnam sewezi tongoma kamakaatukupatanailevasi unasikia iwezi ok sijae so nkaunte bada hiyo labda nishaidi but skumbukilakini avoitb imependa kuwakna kuna chaliaitw baraka ama swahili papi mm -hmm. ni aened sana okay. yeah, anakwanga wahizi aleaie mi uh, nimependa kuwaknak g mm -hmm. ki oe of the etshae aualbt hiyo nibios ye si angana ututa kupeleka mbio sisiaakwekashaiko ndaasaajaiukua in Ye rap, rap ye, ye sheng. Ye yeah. mm. so mtu yawote anaweza kuwa kategorizikookardinali wakitaka kuidentify aslong mm. as, as umerap na sheng mm. yeah. okay, Le, Okay. Uh, tapigapana oh, unapigayakakinanasiat nakujapakutimbia ashandikaasa uh, ukinipea presre hivoasarapa <laughs> <laughs> ni rapa unajua kuna esterap wengi uh, sana umesikia wamedu e stye ni maritankumaeana hey, Eh, unajua kitumoja pia culture yetu tulionyeshwa tuliangaliangamaa majuu ukioname afamefanyaw ukowse amempea hyoseamepangabl wamenawe mem akeuaan sure the othe thin mayb zataka kukuliza wayemupenda vitu za life sana ukunateeangapi ama nawpiganga t misinamtoi mimi sahivi m ivivituhiyo ninagopa sa bado akokwa cocktailment so you of the cocktail applications you are to be by music you're free to take applications yes, mm-hmm. from fine babes please yes, fine babes yes, yes. apply african girls apply yeah. okay <laughs> sour, sour. so we will will sample uh, we'll give you the nini 20 free eh? Mm -hmm. tumjtunarudifsty yeah, yeah, yeah. yeah. we'll awesome. so. yeah. moto inakuja hapa hivi mnataka kujua u jamaa analala tu akiwaza tu mistari <laughs> akitembea anapiga tu mistariunadhani yeah. ualbum ku, kumi na tatu No, auuand uh, hey. yeah, so uh, ill sa this pia about our egends pia kuna mna walipia like, egendik uh, kenya geneion befoe us ya yeah, artis walituangusha mm. ni awakutupitishia pia intuajeinfomation na the baton waja kenya tumezoa sana ubinafsi kila mtu hujipenda ile siku oh, so, wa kenya tutapendana pia kaa wasanii ndo malitlk anasemaje kuhusu wasawasanii w kwanza wa, wa beoeenei uh, yeah, uh, beoe mm. uh, lake mi wametuangusha pia as ne genertion yatinajua wametufundishai Uh -huh. kiangalia time yao pia wak wanalka knihuko flani nihuko flani kniwasogopa niogopa mm -hmm. nahiyo kitu imepia sisi wasani huku hivi pia kitu sni mtu amepataimemchochaakaona mua a zako kwa ifime Jua, kuna, kuna, kuna, kuna million uakonaio bado wamesota tu kunishindat wamwasanii wafae kujichocha pia saa yeyote hakuna mse yyote ashaangalia anaia naym anafmnmhukuhinangikm nafaa Mm. inafaa kwama eh, akina nyasha akina aifaikhivo inafaa kama mse anae ni mnoma as, asilete kiburi ama uona siui yndothemaniniaadalabdamse iamwnieakitu o ngusha kenya nandomana tunanga wenye ni kila msee utaa kujiona afte am, amefileka like, amemake it unaona na hakuna mali popote zasiuenda wase sana nimeona mapil medical fund za mseni ilikuwa nawach kwa thebi hiyo uh, kitu wow. ukatsia unaona inafaa kama mseni legend wetu anafaa aliachiev something kwa life yeah. vitukaa hizo ndogondogo azifaizisumbue But but, but, kudil na wasanii yeah. uh, nimeenkounta pia kudlna wasanii na, wasani. mm-hmm. na siti natafuta ho msanii atabadilishia ya maisha yangu peda tu gomayakeakwaakuwakenaaae mokunao yeah. 3 kuna, kuna, kuna, kuna bes yetu moja hapa kwa tulikonekwa podcast, juzi mm. alikuja akatuambia wenyewe wasanii wa kenyae yatusongini mm. nb1 tuko mm. na uwivu mingi unakumbuka zalituambe tuko na uwivu mingi sana na wakenya wanajichukia wenyewe tunajichukia sanaso Eh, hata miewaiewazaaakwe nataa kujiona ju leumepata ona ngomatatu zimemake t push mtu mwingine hata men usema kunaatis saii mahali anaangalia ama anaangalia mm. oh no, mm. no, mm. hivi anafikiria malaianil kwa ngoma sitakinabo ntamsi msee akiata ntakuanaona ainisaawakenya ndo maana wasewengi mseeata asemekwaninimsee naange nipeaenye nilikua chinii kuna wasa wengine pia waig huku hidio unasaidia una mtu mm kuna wasanii wa kenya ambao awana asante mm -hmm. unanpata mm -hmm. unainua mtu wengine mm -hmm. kuna wengine hata unasaidia kuwafanyia midiatua zao pale wakiwa wamesota wakisha mm -hmm. Ma mm hata -hmm. ukiwapigia simu washiki unaona mm -hmm. so piaa mtu hey, akitaka kukusaidia mm -hmm. aio no. kida... was... oh, mm -hmm. you know? kuna ile yatenda wema nenda zakouki eh mk kama unasaidia msifana ya anafanfanya oh. kitu yeah. kama nimekusaidia mistaki mfanyi kitu unaona iu usipodu kituyote kuni ama nini itakuja tu kama inakwanga hiv kama isach inakujangabak kama, is ina yeah. kama so, utabarikiwa na kitu umedu mi kitumii mik generation ho before us wamemk so kna them that ni lazima ukuwe na banga fulani ndo waingia kwa kwanini kwa utake kuingia kwa, Remix kwa Remix ya, uh, ya banga hafta ninisiuando no, so yeah. no, no. yeah. no, yeah. maana tunafundisha watu wengi kutafuta kiki sana mo than kufanya kitu yenye inasaidia maisha yako kila msana tafuta le fanya nini ifanya wasewanione na hiyo si poa <laughs> aiusaidiani hey, hey, kwa maisa naona atheo theaykiki the uishiakwa kiki tuhivoo kiki tu vilelianza lo tu itaisha autaiknani kuonyesha kitu yeyote wetu generation ouieo tuonyeshe like, ssndo amepata inaitoaje mazaumd hmmasikonahsyetu sia lakini ni waseei wanamdona ni kama kii hizo tunafaa tu kuki za maza kila msnissminapenda hey, kinaa akini sita uu anaa wasee wake wa kantri yake naona mm, mt mm, mm, kuheshimu mm. juu unajiona we ni biger than wasee wenyu mm. true de ni msee mwenye anakwanga man of the people mm. naona hiyo ndo tukitenye mi like this uh, industry yetu iko na that specific problem na inaanza down pia na wasee pia wawetu like msee iko sawa kwa mdia kua na dimina fulani lakini hiyo dimina isikulete nikakwa ofisi na mnakwa seemucubicle lakini unataka kuonyesha mse mwengine madharau uh, haina nsen uh, si woto tukokwa job same uh-huh. tusaidiani kusonga fod na ndo utoanado ikiingia uh-huh. lakini like, hivyo hiyo division di conande inafanya wase specific wana make do wwase uh-huh. wengi wamesota oyetu ni0i hi wanamkedo kwamzikiwanaumiakin about wasani wenye walikam befo nyinyi kuna hi ya nssk ms umeiona and it has wasani wa umeonayo ikonawahu ikonakothe kwa boad and akothe posted something ju on instagram and the caption was ilikuenasema she respects artist wakitambo cause they really made it without the internet so as much as maybe vilow nasema maybe pia wa ana act below ana act bcause it was someone else made it harder for them kanaus something nimeona jana to actually kuna msaalsemalike th younpeson mwenye izil from the ol peson hatai oges from au yong nini wake yeah. na pia the old peson mwenye iziskiza the young peson hatai pogepas mali yakoeayina in tha lazima tuskizani hakuna yeah. mseyote anajua kila kitu hata ule msemi wenye amemeke taji ako na flo zake like, kila mse kona lzkahii lifnaa nimeona that io unaongelea w ti anakokwabo kama sememcsk bat unajua kuna zikoputie awezi tucheza cheza hivo unajua takambia unata ku, kujionaisvia e hachatukuonyeshe sasan mm, o no. me mm. aai mm. i dont give a, mm, about about it. mwenye yuko pale mm -hmm, mwenye yeah, ayuko mimi sijali kwa sababu yeah. if bado atakwatu hapo yeah. and the e a he he thenitse whatever the are doing is unaona mm. akina lunini no alikwa pale theiiuana nikakenya unaoneshnga ukipatiodkama itarudi atimboe we umetoa hav nataka kutumiwa 00sema um. mm -hmm. so, kuna soman za ka mcsk unawezau kuna kunabmi hizo niinenational juumcsk ofose ae washatuangusha like thee so many peope uh, like soie like, unaweza uh, at zinaweza kusaidia Yeah. utumeav conversation ya industry kuanguka mcsk so long ukie inasemekanango kiet the same thing tr youre yeah. doing nothingila fule na wasani wacekujiona ni kama wamemake it na kula mse like in reality noos made it in this country lets just be honest watu wengi themos mse enye awtoka uh, across the borders ni sauti zol most ofou kenya natis au hit in this border zetu za kenyaike what are you thinking about kupush the culture forward unaona kila msa yes youhave done this and this an this what else pastiovituzate gengetomikegengeto ni sucha aopace kwa hii indst yetu hata toahto kitu aje iiyondo kitu ima binenyon togethe fo in you know, alonana yes, yeah. so kitu ikoni tach atoii inaweza kuaje usiende kuambia ati izingoma mnafaya nifala onyesha hikitu mnawezadu hivi na hivnata kuskiatauskaa kaisaiongewakoeyawako sasa mko atapa mmesota hata si tumeosa kualiko wengine yenyu kuonemali tutafika kenye najua tutamakeilakini lazima piaif ow wna most ofa thes man whatever you've been doing is just work youre not doing anything for this indust mos ie like, kenyangen wametuangusha i don't see any of them pushing towards abette inusts washamikdoya wako saaa na eh, tokee usanii kidogo ama mm-hmm. kuna swali kitu ya usanii huko nayo eh, kitu ya next usanii itakuwa mm-hmm. akishika maik kirombosa ki, mirpone akitupatia <laughs> mamistari yeah. eh, sasa mm-hmm. eh, juuzi mazee mm-hmm. ibado tu ni abouhee mm-hmm. suko na plesi ingine hapa hivi wanapelekaga watu eh, kuhojihoji watu mm-hmm sama jamaa juzi kulika na maandamano alafu wanatumia watu mapicha fekfekwanasematnwanafaaso nahan unaeza watukaae ni ngum sana ngumndomaana wanatri ku kill the mdia from nini ku taje thats ron lei nafaa kuware So yeah. so <laughs> iza <kusiriza laughs> burua <laughs> hata sijui wapibaalafu kuna time kuna pia picha fulani walipost <laughs> ya watu wawili sijui <laughs> kama mliona <laughs> picha ya kwanza inaonyesha kama wamekaa <laughs> a watu wawili wamekaa <laughs> <laughs> e, nguo zenye wamevaa kila kitu <laughs> <laughs> the next heneoto mm. au majamaa washalalishwa washakulishwa ndengu mm. alafu wanasema ati mm. kulikuwa na xge ofie oh, sijui kama mlioneo picha zililunajua wakenya tuko e kuna watu waliona hapana bana mnasemaji mm. hati walikuwa wameuawa wa majambazi wawili mm na kulikwatia exhange ofie batisid inginewamekaa wameka chini umewakaf aex shona nairobi ya flionio taso sui ithin hata kama ni wagondi mm -hmm. Si godih mm -hmm. are my mm -hmm. maoni ma yangu mm -hmm. siadoate ugondi but mm -hmm. ukishashika mtu ashasarenda uh... siecha tuendea kule right. mm -hmm. unamaliza kama nani kwanioni mungu hio ni another topic yani the kenyan system yanixajudicial killingsi so muchso even vilejuu anasema kuta kwanga na maandamano please lets take re of ourseles man lets just ao avoid trouble if you can nno mandamano tunenda <laughs> mandamano bwana nenda madaman mandamano mineenda mandamano be a sukari maand izi <laughs> vitu Beya... zote zimepana nasikia <laughs> <chupa kame laughs> kila infakt kesho hata wajaambiahizi vitu zote zina hapen mm. kama wangiwacha watu ati ok you go an 00aa bei ni ule mtu as that mm. lazima nitaopos kitu mm. wakati unanionyesha mm. sasa ndi nitakuja sasa naubayaannilionadi jana akisema vile Nini? nilimsupot eh, kitambo mbona mimi saiiamombona saii si about mbona unipo ni kenye inafaitiwa ni kenye una the unaleta that aiubaai inakwanga aucice yaatio kaua ndo watu epeen kitu wa mkubaliani Mkubaliana. na Realistic. It's realistic. Yeah. But anyway, yeah. kila mali kuna no opposition yeah. yeah. uh, si ati mimi tasupport uh, saiziingekua right. ti si kitu useful ama kitu warth talking about mii mm. ingekuwa na oppose uh, the demonstrationui yeah. by the de time isho itakuwa air probably mm. itakua last week or to weeks ago mm. yeah elektricity napandaje na 63unaonatm3s ama saizi ndio tujanjaruke tutafute madoo tunwe matpatodoha pa atwezi kosa magame hapaill instruct you hapa yeah. kuna some vocabularies mm -hmm. i doo hoi tin hevocabularies okay. so tutanza na wewe utaukota moja nsentense histoy okay. lazima if so nikipikwadni au maandamano kesho tunaenda maandamano maandamanoi nunu zifike kwa meshi miwa zake zilinataka ingianenauaaaaaf in, oh, kesho yeah. tunaenda maandamano oh, na mm. lazima tubebane na shuga <laughs> <laughs> <laughs> tukishabebana na shuga n ule de mngu yake kiraruka aende kwa botika <laughs> akishatoka kwa botik akamnimbai shisha juu anapenda mademua mashisha <laughs> <laughs> na kikazo sana lazima afike retataendapo ret juu alikuwa amemeza john wker jujon waka yu kunywa na mamillioneas pekiimamilliones mm. jana tunaweza kuwa tulipiga kijakpo kaoesaalafu <laughs> hey, ule dema katumiao pesa ya jackpot ya spo pesa tu kununua tu tumams na tunamalizia na ikonayiusijui kutengeneza snaseam i sana shangazm after hiyo miniskati yake mm -hmm. kutembea kutembeana hivi ati anatabea hivi kidogo sialinama ikararuka ikakosime nayo meamlikua ve aniimee sasa kabla tukafuu lazima aromboe meebunikona il ile f pale ebupateka bi pateka bipateka bit pateka bit mazee pateka bit hujamarombose mirooneas utanipiga 10 minalipisha zangu na matau Yeah, Utani Piga 10, Minali Zangu na New day, who day? Scaffold by the thing that you did. Nowadays, the world weak you and motivated. You see me rapping, I'm blacking out. I just wanna rap, I'm like a shark attack. If I bite you, believe I leave a mark. I keep keeping around for all the sneak attacks. I'm biting every word. If I bite you, believe a mark. Yeah, believe a mark. Yeah. in the end hizo ten ni lizi keep kobed ni siwai dose bes nisha inves cones ni vai bapa yanks ama ni tes konotes na nafanya zote both ndo ana fux na song kolone the ora i brief nikitoa siwai mis me angalau nitapoa na tohoa weoa kuni disu tang'oa till deaf do you partne kuua but sloe noa uh, to buy to tatoko li think mko two uh, times to train proper ta hope uh, ili die no more focover tha bichuta uta, uta ye yeah. utani piga 10 <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <hums> <hums> naendanyotkona may maseme niite anmbreletaox miiyo ni anmbre mm. mm. an ya so ni anambrelaatis ina omposeof mimi mm -hmm. tayumoas uh, anaita dr j skini j mm -hmm. na chali anaitwa salim okay. yeah. so siu si provide sevice a uh, recodin mixin and maserin uh -huh. na management uh -huh. uh, pia anaita nini videograhy si fa kila kitu so mi ndo mm -hmm. the enginee theompany the yeah, mi ni engineerfunder mimi mm -hmm. na boyangu anaitwa dr j tamni podueai alim izarapaiiaanaemenesanaenyewe unaona kama mtaka kudukitu maze mnaenda kimbogi yeah. saa zingine mnainwana kwapamoja lazima ni muhimindio yeah. yeah. so n project yako ya mwisho ni gaimuda n umefanya uchanue na taratara heaya juzijuzitheas e juzi juzi. Mm -hmm. ni nimefanya niyasha nimefanya nagjoy nia pia one of the bestm tukonayo in kenya sitaki kumuoshamarapa wengi sanamaboy tukonai e <laughs> so tuko na hy naitwashain wasf ho nikna mo i thin nafa kuwapatia gengiehii mwakaainaweza yeah, si yeah. tukifanya nade no. tukna tu vitu tunafanyaajua ukisema bkabisahyobntaka na tatu zenye zikoe a So, ni ile tu ni kidi, na tri kufiga out gani ndo inawe on li dia po na youtubes asamgavi hakuna mseme ingine akuna jina yangu iyosamga asumgarve lakini msishtukiwe saamgavi tu ni uu hapa tu ni mkambodi yeah. yeah. <laughs> mbays mamangave aktuali yeah. <laughs> kisaa chu kuletea chuo fulani ya wakambi naitwa wasumbigalnaatana <laughs> <laughs> so naye yeah. yeah. yeah. alafu kwa nini haujasukuma mziki kwa ma muda ii po azsaid sotify nipate sotify byby nimetoka kuhita millionko spotify spotify in yeah. Gina, es, okay. so, Walai, so. Yeah. na gro pia hiyo tu jina samgavi pali popote utaa kutafuta utapata hiyo jinalmazeo tusapotiane mazen mbogi please <coughs> eh, kama mnapenda stori zetu sahizi mazejomi nataka tu tupande mazema pale naona kama tuchezi weeendo ite watukaa tuweke tm challenge mm-hmm. kila mtu pale ndo lete watu ata watu watatu t twendehata watu wange najua watatunini bayaazaufgukabisa kabis nimependa the intervie imefurahia hii ni aiay asnafi dcas zinaletasewa na express moe nimeenjoyi hiintervye na tunafaa ku have mo a mona tuskume Yes. So, yes. elikabis mm. mm -hmm. yeah. maneno yote kwa akili yakokama mm. yeah. kawa venye tunafunga tunataka kukafunga sasa eh, lazima tuingie pale madukani tuko ndani ya tuko ndani ya mto wangu venye anawambia mahali pakibuda tu mm. unaona hewa mandhari iko sawa mm demanaitwa itni kadal mpateni uh-huh. pale ete de namchukwanga mara moja moja unakuja apo unamnunlia ka jonwakap <laughs> ivi polepole pole polepole hey, pole mosmos wakati unapigane eh, eh? piganga yeah. john iondoeb okay. <laughs> yeah. alafu dania eoe wazi mkuje tufanye, tufanikishe venye tunasiwambia wenye washakuja wameopata e ingine mpaka wanatokagapo ni kat wamemamembao nahiyoe <laughs> mtowangu kujeni mwone venye tunafanya i kitukado yeah. ah, konakitu um, ingine uh, imesema hi staff kwamaahe love todays podcast lan <laughs> a lot i hope <laughs> you nyelean a lot so please remember to subscribe share shre share like comment eheiho comments zenu sijuu tutakua tunapeana the best oen of the week uusitua Tuna tunampea nini tunawezakua tunampeamarchandiehae ku... yeah, yeah, iama yeah. sazingine pia tukisikiagenea tunapea maganji lnoici cbutnywyanex imnamisha watu e ukipiga shirap uleka dansol kidogo ndani eegwe aya kwerini vwana