The Messiah is coming. any Messiah, The glory is too big in the church. But let me warn you, don't touch the glory. Please don't. Have you heard me properly? You don't want to know the other side of this prophet here. Right? You know that, right? Are we clear on that? Don't touch the glory. usiguze utukufu kamruhusu roho wa bwana afanye kila kitu atakachofanya katika kanisa take the na akachukue faida. But don't touch the glory. Don't usi, usijaribu kuguza utukufu He can you very badly. anaweza kukuumiza vibaya sanaunaweza kuona kwamba utukufu wote ameuweka kwa mtumishi wake nabii wake mkuu je mumeona hiyo And you can see that he is the alone na unaweza kuona kwamba analiendesha kanisa peke yake from his kutoka katika makazi yakena yehova mungu wake tos So please don't try to cross the red tafadhali basi usijaribu kuvuka ule mstari mwekundu unajua kinachofanyika unapovuka ule mstari mwekundu dont cross usivuke mwekunduaeluyausivuke usijaribukwa sababu anaweza kuwa kirafiki na kubariki chukua uwa upande wake tu No, don't want to know side of this tafadhali usitake kujua upande ule mwingine wa huyu nabii mkuu mkuualeluya kwa sababu hata wewe mwenyewe unaweza kuona kwamba nikiwa nitavuka hii mungu atanigonga huyu nikivuka a nyekundu nikivuka laini nyekundu bwana atanisaga kama uji bwana atanisaga kama uji je tumekoma right? ya kutosha kujua hiyo kwa sababu kumbuka bwana alikuwa analeta mazungumzo wakati ule mwingine katika ndoto bwana anasema ndotobaa anasemakando ya utukufu usijiwekee kwa sababu atakuusiagaaeluyaau hiyo haiwezi kuwa chungu chungusiyo <laughs> right. haki He could have been doing this in angelifanya hivi katika nchi nyingineeluya kwa hivyo hakikisha wacha nirudia maaskofu na wasimamizi wa kimaeneo usiwahi kujaribu ua tfunimepokea ripoti hapa na pale lakini unajua ao ni mambo madogo anaweza yashughulikia kama watu kujaribu kuniiga tafadhali usifanye hivyo hivyoaeluya kwa sababu atakuumiza unajua hiyo ni nyinyi wachache tu mnajua hapaweshukisha moto wake na kuangamiza nyie watu na, thank you so much and also make sure you stay away from sexual sin nahakikisha kuamba mnakaa mbali na dhambi ya usharati na ngono because in your churches you no know, youare dealing with the public ouno know, they come this is too glorious because in some way the man of god allowed you people to intermingo to blend into his ministry hii ni kubwa sana kwa sababu kwa njia fulani nabii wa mungu aliwaruhusu mkaweze kuingia katika huduma yake ya utukufuambacho hakutaka tangia pale mwanzoni hakutaka kuhusiana nanyi kwa sababu alisema a bikaje basi utakapoanza kufanya mambo the we see in the ovu ambao mnauona katika kanisa la kenya but the privilege that he you lakini tunku ni kwamba aliwaruhusu so holy kwa hivyo iweni watakatifu ubiri utakatifu remember the i gave on your ordination kumbuka zile amba, vile vyapo ambavo mlitoa hapa katika siku yenyu ya kuwekwa wakfu iaia so tayanonthestothis Th that would be a fatal mistake right unapoona yes. Th comwou be very foolish mistake right yes huonge utakuwa makosa mabaya ya ujinga ujingamnaona jinsi ambavyo alikuwa anapigania utukufu wa bwana hapa hivi leo anawajibika kibinafsi kama mbebaji wa utukufu wa mungu baba kwa waho ihata jinsi unavyoona anatembea na baba unnaata unaona tu oavurhata unaona tu jinsanatembea na baba hata unaona tu jinsi anatembea na baba unaona tu jinsi ambavyo anatembea na mungu baba and you that he is under the of the na unaelewa kwamba ako chini ya amri ya moja kwa moja ya baba and he sent him as a na alimtuma kama mpiganaji shujaa wa vita vitakumpigania yesuunaweza kusema kuona hiyo so kwa hivyo tafadhali usijaribu kuvuka ule mstari utagongwa kaeni mbali na utukufu okeeiaraka okay. right? okay. katika kanisa lenuunaona sasa lakini usijaribu kusema vitu ambavyo nasemausijaribueusijaribu kusema mambo mbayonas bwana atakusiaga tell that there is a going and unaweza sema kwamba kuna vita vikubwa vinaendelea hapa na unaweza ukakadiria kwamba kuna kitu kikubwa ambacho anaelekea anaelekea kwa kitu kubwa sana atatenda kitu kikubwa sana anaelekea kwa kitu kikubwa sana atatenda kitu kikubwa sana But look, lakini tazama like me, the Lord mtu kama mimi kwa kawaida bwana hunitenga I'm here. Nikohapa. We are celebrating together. I'm blessing you. Nina and I'm blessing without reservation. Na bila... Bila kikomo bila kikomo. And yet, you know that the blessings I release. They have na ili hali mwajua kwamba baraka nazoziachilia ziko na uzito so again I bless you, tena basi na wabariki but stay away from the glory. lakini tafadhali kaeni mbali na kuguza utukufu je nimesema mara mingi ya kutosha kutoshaje nimesema mara nyingi ya kutosha stay away from the glory. tafadhali kaeni mbali na kuguza utukufu you will be hurt na hautakuwa a hautakua kwa hivyo nimewabariki nyote milele na hivyo ndivyo amina sana sana bwana a hivo ndiyo iakavyokua abi asante asante kweli