je wajua wa fine dhea ni homoni ambayo huzalishwa na tezi ya adrenali zilizopo juu ya figo baada ya kufikia umri wa miaka 20 kiasi cha dhea hupungua kwa asilimia km kila baada ya miaka kum virutubisho vya dhea husaidia kuondoa madhara ya ovary kutopevusha mayai kama kukosa hamu ya tendo la ndoa msongo wa mawazo hasira ukavu ukeni mayai kuto kupevuka kupungua kwa ubora wa mayai na kadhalika husaidia kuongeza nguvu misuli na hamu ya tendo la ndoa kwa mwanaume husaidia kuongeza ubora wa mbegu za kiume kwa mwanaume huongeza nguvu na uwezo wa kufanya mazoezi kwa muda mrefu hupunguza kasi ya kuzeeka kwa viungo vya ndani ya mwili huimarisha mifupa katika umri mkubwa ama kwa hakika hii si ya kukosa inamfahamu tu yoyote anayependa kujali afya yake kama sisi nsambo hethk tunavyoajali mimi natumia 5dhea wewe je tumia 5dhe kuimarisha afya yako inapatikana welufarmas goba nji4 hethkea polyclinic mwananyamala mkabala na hospitali Yarufaa, ya rufaa ya mwananyamala mtaa wa minazini kwa mahitaji ya kununua kwa ajili ya matumizi binafsi au kuuza wasiliana nasi kwa simu namba 7673160 au 787999994 tufuatilie kupitia mitandao yetu ya kijamii instagram na facebook ni nsambo heathkare na sayansi ya mapishi usisahau kusubscribe ko like kukomenti na kushea ukurasa wetu wa youtube ya dr boazi mkumbo md