kwa walio wengi wanashindwa kutofautisha kati ya kutokotesha chakula katika mafuta na kunyunyuzia mafuta juujuu katika chakula hali hii hupelekea wapishi wengi kukaanga au kutokotesha chakula katika mafuta mengi kuna utofauti mkubwa kati ya kutokotesha chakula katika mafuta mengi na kunyunyuzia mafuta juujuu juu katika chakula kitendo cha kutokotesha chakula katika mafuta kitaalamu tunaita deep frying kitendo hicho ni hatari sana kwa afya yako kwa sababu pindi chakula kinapotokota katika mafuta huzalishwa sumu nyingi zinazoitwa fedildi ni sumu zinazotokana na vyakula vya kukaanga au kutokoteshwa katika mafuta na madhara ya sumu hizo ni kama zifuatazo hupelekea kupata aleji sugu yani mafua sugu yasiyokoma hupatani na vumbi ngozi kututumka na kadhalika maumivu makali wakati wa hedhi mvurugiko wa huzuia mayai kukomaa vizuri na kadhalika kukosa hisia za tendo la ndoa kwa mwanamke na mwanaume na kitendo cha kunyunyuzia mafuta juujuu juu katika chakula kitendo hicho kitaalam kina hii ni moja ya upishi mzuri kwa mtu anayependa kula kiafya kwa sababu amezingatia mwongozo mzuri wa sayansi ya mapishi hapa ajatokotesha na wala ajakaanga bali amenyunyuzia juujuu kwa lengo la kukipaladha chakula na kukipamba chakula kwa mfano mboga za majani ukinyunyuzia mafuta juujuu basi mboga hiyo itapendeza na itakuwa nzuri na yenye ladha mdomoni Nina Mani umejifunza vya kutosha katika mada yetu ya leo kwa elimu zaidi kuhusu mapishi jinsi gani jiko lako linaweza kuwa msaada kuondoa kitambi kisukari mvurugiko wa vichocheo vya homoni vya kike na kiume magonjwa ya moyo pamoja na kupangilia chakula chako pata nakala ya kitabu cha sayansi ya mapishi hakika kitabu hiki ni suluhisho la kitambi cha wanga na magonjwa ya lishe kinapatikana nsambo hethkea idara ya lishe ya heath eating mwananyamala mkabala na hospitali ya rufaa ya mwananyamala kwa mawasiliano zaidi tupigie simu namba 787 999994