habari njema kwa mama aliyetoka kujifungua na anaendelea kunyonyesha d boas kichn tuna unga bora wa lishe uliotengenezwa kwa kutumia mbegu za almn korosho na mbegu za maboga unga huu utakusaidia kujenga mwili baada ya kujifungua na wakati wa kunyonyesha kudhibiti kuongezeka uzito wakati unanyonyesha kujenga afya ya mtoto unayemnyonyesha hii ni kutokana na virutubisho vingi unavyopata mwilini tumia unga wa wadr boars kitchen kuimarisha afya yako na ya mtoto wako kwa mahitaji ya kununua kwa ajili ya matumizi tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali, au piga simu namba 787999994