Yeah, what's up, what's up, what's up. mambo vipi ndugu wasikilizaji wa vii wa radio leo no siku ya kwanza kabisa tunaanzisha vipindi vyetu ni ni tarehe vile sio jana tulikuwa valentine day leo siku siku ya Juma Tata, siku ya jumatatu kazi nzuri tukiwa hapa miami records nimekutana na jamaa mmoja ki nico ao a yeah, yeah. naa yeah, kwa jina lako lako labda jina jina We... jina langu jina langu official ni nicholas ngeuza Nicole, yeah. somebody call somebody me d o -Z. D o z you kwenye know <laughs> <-O -Z>, yeah. kwenye <laughs> yeah. kwenye rap rap rap game game game for how long yani una muda gani kwenye rap game, ya bongo nah, kwenye rap game, nipo muda mrefu kidogo sema mambo mengi mambo ya skulu najua afanya tuebize kidogo na shule hivi shule tumemaliza so soon ndo tunakuja tena vizuri yani, okay. so, ever been on record should, should ya, nimefanya songs kwa bwana mkubwa kifaa aaday e unaska hiyo ngoma kwa ufupi alau utaelekezawatu taipata ngoma ngapi ngoma mbili nilizofanya ambazo ndiko ziko tayari mpaka sasa hivi sahiimoja ambayo ya. ndo imeisha tunataka donataka tuiiizi kwa washikaji zangu wote wa mtaa yeah. o nimefika kama apa, hood, hype radio yeah, yeah. yeah, for real. yeah. yeah. na track yeah. Eh, ambayo inaitwa hivi nilichonacho ndo yeah. ambayo iko sasa hivi sua ishaa ishaingizwa na mitandaoni mtandaoni bado se ndo sahivi nataka nifanya hyohishu ok hudaip ndo kazi zetu utatupa kazi jamaa tuwekejama nauza yeah, iyo siuzi hiyo siuzi bado kwa sababu imekuja iko hikosuni napenda kila mtu aipate yani okay. baadaye ndo atoe komenti zake imekuajekuwaje ngoma nini okay. yeah. E bana nashukuru sana uwe. kwa kwa kwa hapa hapa hapa dar unapatikana pande pande zipi napatikana riverside riverside za ubungo okay. yeah. riverside, ubungo, e bana, kwa ubungo kibangu, e bana, niko labda tufanye kifupi kwanza sababu dakika zituruhusu pand wape samnapatikana pan labda watu wanaeza wakanipata katika mtandao wa tigo sifuri saba moja tatu sitina tatu amsinatisa kumi na no tu be free hmm. radio kumi na sita helasinasita nilicho nacho ndo hiki ukionacho ka macho nilichonacho ninacho nacho sinacho nilicho nacho the best yeah, yeah. nilicho okay. nacho ndo hiki yeah apatada enda kwa pous wako pale palea ngoma ni ntu wasikilizishe kidogo jamaabaumekuwa na bahati yeah, sana kuwa msanii wa kuanza kufanya mahojiano na radio nini asante sana bwana stony ta yeah, unawaambiaje ndugu wasikilizaji wetu mi nawambia wawe wafatiliaji mzuri wa mtandao watufatilie vizuri katika hype radio tutakuwa na vitu vingi zaidi yeah. ya yeah. ichi Real, ndugu wata... eh, ah kwa sababu tunaonekana pia youtube najikuta jamani mliokon ndwaawettemeleakwenyetaat yeah. yeah. yeah, okay basi cover ipo mtatembelea kwenye instagram taangalia cover ya mwana links wapi mkaipate ngoma show love and support ngoman uh, yani kwa niga wetu nico live and direct to homeboy, stone wakita, stone stars mwenyewe nafanya sana kunisikia kwenye episodes zinazokuja huukitokadarslammwenee fan sk wenyeoua a nashukuu radio kuwakilisha wabongo wenzangu mtandaoni dunia nzima mweze kusapoti harakati za vijana wa unashkurumetuvalisha bouawaskuru tano za maojiano na niko, no, yeah. Get ready for very soon, very, very, very soon. Okay, it's the end of the episode. Cell phone is ringing. Cell phone is calling, lad. the episode is over. No calls in the hotel. No calls.