wangu wa nguvu the one and only gigi a rembowangu wanguubanbabanimefurahi sana ku nawmii imekumis sana pia sana tuka <laughs> tunaonana sana pale mjengoni nini unapiga zako kazibabana kupitia choice fm mambo mm. yako fresh lakini kabisa, kabisa. Uh, mimi nahakika kuna watu wengi sana ambao hawajui vitu vitu vingi kuhusu na, na kuvisema kuna yeah. siku moja vingihojatukwa tunapiga story kwenye radio I mean, kwenye pale clouds mm, ukanigusia kitu kasa, na vitu huyu watu hawajui yeah. sana leo rdioenye an jina lako kamili ni nani la kuzaliwa lil joshua yon mwausa uh, zawadi joshua zawadi stanford. zawadi stanford joshua, joshua. yonoy Yono. yona, yona. mwausa ko mwausa ndo jina la ukoo watu wa acha unazungumza baba baba mama do jinawatuwambeachunazungumza kabisabaanu pwani gani akabila ganinamlianzia mbea au wamimi mimi mamaangu na babangu walikutana hapa alikutana hapada na, na mamaangu ni mzaliwa mzaliwahpahpa kwao baba ngu alikua ni polisi mkubwa yani alikuwa na vyeo vyake kwao alivyokutana na mama alikutana kwenye Mwenye mama kwenye matatizo mapenzi hapo nye maaiopaatasheshi unajua kwenye yeah. kukamatwa ndo hivo kabidi sasa wajuane wajuani marafiki kumsaidia so, unajua yeah. sio kila polisi atakutreat vibaya mm. najuskua mm. polisi kwamba ni mtu mbaya au ana hapana ila ni kazi yake inabidi uuma mm. alkzke bdhivo yani mapenzi ndo akanzia hapo nagigimane kapatikana huko lakini akaja mbele okay menginkaa kajia mbelewewe ulizaliwa jina lako ni zawadi si gift. zawadi sasa zawadi gift sasa kuitwa like, unajua nilizaliwa katika mtoto ule <laughs> nizawadozawazl <katuka familia. laughs> nyimbo zangu za kizunguzungu si yaani tofauti na wengine unakuta ile dada dadakwambia huyu nae Mm. jifanyae namwezi kujifanya mzungu sana yaani kuna ulo uswahili numatuto tunaongea gaiva uwachi wmkwenda kwa kitu gani yani kwa yeah. uzungu gani kiingereze hicho kwema yaani unaongea kiza nani kakupeleka shule koo lakini nikwa mtoto wa tofauti yani kana mi yani kama nimekosewa kuzaliwa pale yani unajua nikitoka hivi mm-hmm. watu stakiwatota ni marafiki zangu nikitoka shule asinisindikize nyumbani ani tuishie katikati kwetu si uswahilini aafu tumetoka bakulabata huko kunduchibichi sijui nii nataka tuishie nini shushenimi katikatata sinza ntachukua nitarudi kwetu msipajue kwamba uswahilini so nikuwa na hati sana maisha a kipindi hikyoif mm-hmm. <laughs> <Gift. laughs> sisi ndo zawadi huyo apa najitasaabu kiingia tumt lioawaahhuaanyumbaniabaizaiwahaban ilikwwajeaaalikuwaalkuwa naumwa aiaa yani alipata mshtuku ksababu ni naa matatizo ya yapresha ko nakumbuka kwenye kaona kaonaile presha ikampelekea akapata strokwa mwili mzima kakajikutana mm. mimba yangu chini kila kitu hapo na si kambayo anasimama sindonenda chooni mwenyewe anajisikia unajua uchungu unakuja kunyinjia tofauti kwa nijisikia mm. kama haja which is ndo ulikuwa ndo uchungu mm. ya ko ukajikuta huko ndo huko nikachimbukiani si kama mezwa honi me slizangu zinafanya niwekunatanikwa <laughs> zage sana kuniamba mezawa choni bwanaani mzungukwamaishanlanyeaasingewezakwaba aata aaawambo mimwenyewe nawita kaka makaka zangu k alikuwa tayari yanamkeok mm. mm-hmm. okay. so hawakuwai kuishi pamoja hawakuwai kuishi pamoja labda waliishi pamoja ikiwa mimi nikiwa bado siko dunian okay. mm-hmm. sawa so, mama bado iko duniani yupo anaishi tu gigiman tena anasababisha au sio anakaa miaka mingafi smama sana mwaka okay. gani efumbili na kumi nikwadasasabalipatanafasi yakuonananasijui ya e, labda kwenye udogo wangu nishai kumwona lakini sina kumbukumbu maana i imekuwa naletea sana matatizo upande wa pili wa babaangu laanasiji hmm. namkataa babagu kwajili ya zilizotokea huko nyuma nyumaa hmm. ila nachokikumuijawaikuonalabda ona kiwa tayaimeshafakanbpole san Mm-hmm. so uh, naongea shulepokuwanamaaaabaztanakaiafndo yeah, ni, na ni, eh, ni na na kitu ambacho mamangu aliniambia aliniambia kwamba inabidi nabidi nunue hta aaotbahta mimwenye nimeweka mbali chi sasahivim mellin wadogo zangu wanaona ntevi wananiangalia wananipigia na simu ila sijaai kwa kata kuabnysodnuada npia nilienda kwenye kurudi Oh, annagalia mizigo achabaktokaee m niwaia fanya autu vyakiaaana kwamtoto mdogo mwingine kutake mingine gekuwa sahivi ndo kila kitu kamaliza kamalizakashhona yani, kila kitu Hmm. a okikena kwenye sibamzikabababeaaawanakuawao <clears throat> hmm. kwenye e na majoni mato nikajikuta najifunza kuna watu wazuri na wabaya yani kuna watu a ndomana amjua kunakuna vitu akifanya amtu yani, mm. mm. mm-hmm. so, so, uh, ni mbaya kwangu kabisayniunmbi chochotea kziabakarudi na gari ya, ni ya, ah. ni ya pinki nilifika nyuma mtaa wetu b ea kuenda anautafutaja maisha sisi tuko wanne na mama wetu sisi ni singomadhaa sabaunul yani, tuseme mdogo wetu wa wamwisho mbaendo akium anaishi na babake baba ake kifedha au kimaisha kusema mdogo wetu babake anajiweza ndio maana nal lakini sisi wengine kajambanani maskini watupu tunakaa na na mama tunampenda hatuwezi kusema tunaondoka tukiondoka tunajikuta kuna mda tunajikusanya tuko kwake wote okay uh, wangapi kwenu kwa wapili woteweeni wapili, kwa wapili. Uh, mkubwa wako ni kaka dadadada dada. mimi pia ni dada wa pili aafu namdada wa tatu kuna mmoja wa kiume wa mwisho so wakwanza D- anafanya kzi anafanya kazi amejiajiri ana flem zake mbili anahizi mambo ya pesa pesa kutuma pesa nini mm. Mm. na huyu ambae anakufata yuko nyumbani shule nyumbaiata shuleni wakiume ajui kwanini nakata shule au labda hajui labda naona sababu mimi nipo na najina naonekana watu nanijua watu anamwita ni mweupamakashakwa binti anajua kupaka mkorogo anajua kupaka wanja walulu anajua kuweka kidoti utamwambia nini ra uwezi kumkataza namtoto akike taka umesnaontl so huwezi kumkontrol hmm. analean kuna vitu naamini huko anakoena namana ni sawa kuna huko kata lean huwezi hmm. kushindwa namkila mtu ni nikushindwa na dunia kushindwe thats not true right. ila kuna vitu ambavyo nampa tu kama mwongozo itha pregnant HIV, aids hivais be careful every step yougo ani nabidi huviangalie hivi vitu kwa sababu ndo vitu ambavyo vinamfanya msichana apoteze mwelekeo mapema okay mm -hmm. sawa so prima ulisoma wapidas la kwanza mpaka la saba sekondari uliendakbaukona warusha kidogo mbezi high school like <laughs> <keko> <laughs> na sijui sijui nini asha snaonaami imesoma sijumr sisawewe mbezasu sintani nanyumaau nguozangu kiona picnaona kama nizaya, eh. ni za mbezi ila ni kitu cha keko kwa ukamaliza ukaaiampaao niwe mkwele mm. mimi nikwa nasomanifika fom unajua nivyokona fom mi la lasaba nilikuwa taari kwenye mtoto mwenye stress kwao nika najua sina baba mi na mama tofu mamangu pia mama ni mama fulani ambaye kimalekani san nikia nngea oo nikuwa na kundi kabisa tuaku tunajiita siuadadaz kitugani donmembaunavaamaiauna ntnet kefu mpaka mdio crassi niko internet keu ila nichoazidi wenzangu nikuwa minaandika mi nimwandikaji mzurikaayotuudesmarafiki ilakwenye kurudia nimoyo mtu ambae kwenye familia kiwa mi akili sana tujinga uj- uj- uj- uj- uj- uj- uj- uj- ka pembeni mm. nandanntegemea familia nzima mii ndonalea kniliweza kusoma nikafaulu nifaulu sasa nikaenda fom yeah. fm nka nikapigaga picha ambazo zikafika shule ndo zauggmanajkajna sasa mmi ndo kila kitu m nikaenda kwenye kufanya mchaninaitamwishoanaia naona sasa ani kwamba hata kwa sikusoma vizuri naendekaa a nyimbo yangu kasauaaa mm. mm. mm. agealelaambjipige ya ya mm. mm. pasi umo mzee mm. so sopo awezi kujipiga pasi yn kila nikiwanza <laughs> no, sio kweli eh. nikaona poa mika nikaanza kule mchikichini naona mchikichini kwenyee ukienda hivyo msichana wakikuona mschana s napiga chimbohk naaza kutungoza kuna ds znatokea hapa napale kayo nikaanzaga nikanel nika nikaanza kufocus na hizi video kaa kwenye video za kwanza nasoma mtu anajua nikaenda mitatu nikienda karatasi langu jamani alipita vido zakwanza siwezi kufaulu shule la nimefaulu maisha tayari ila ntahitaji kitu kwenye miaka yangu mbele mm. kama juzi tu hapa nilitoka kukiitaji hicho kitu ikukikaratasi kinaitwa so, ile karatasi kwamba alisomaga hapa unajua lazima upate sam aisomakomagaikakwanza nimeenda shule mimi ndo mwanafunza naenda kukula kefu nimeenda shule ndo siundomwanafunzi msafi zangu nimeenda kushona nguzangu pa aa nienda kshona ma nanianikidni hasha kamadini nikajttaile otai ya kukaa na wanafunzi wenzangu sina wch nikwa naona stori zao na zangu zs zimebadilika tayari yani mwalim ana katubwa ch mimi nna simu hapo niko shule k wazo langu nanimaliza nimalize sanan mminiendeua mtuau alika ma navipaona hapa mwachawanaotakanwk n sasahivi na hivi hivi una miaka mingapi mingapishinamoulizaliwa tarehe akuzaliwae kumina sita mwezi wa mwezi mm. okay. na, na sitasamtoto ma... ma... waafriaumetisha masomo mm. <laughs> uh, ma- ma gani ikuwa nafaulu sana uh, primary mpaka sekondari swahili mm. niwe mkweli ma mimi sia kufaulu yeah. labda kidogo kwenye kwenyekwanza yani mm. like kwa watu ambao mnajikuta hatutaki kuumiza kichwa ch nilijikuta at ninaumiza kichwa hata ukiwa kwenye sn unajua nabei na udoktari na, na vitu gani saabu unajikuta baadaye kwenye kombi kombinichagunwa mchoraji sijui nini sijunini lakini kumbe yale ni masomo uwezi kuchagua maisha kupitia yani nitakuwa hivi hapana yani nachanganyikiwa na fmyaaanganyakio nikaonaanachanganyikiwa kwanataka kuwa mtu mmoja mwanasheria yani, really si leo wkama hmm. ni ukweli yani na hiyo spirit ya ukweli knikwa naonaga hata kuna vitu mamangu alipitiaga vya kunyanyaswa nyanyaswa nikuwa nawishi sana kuwaloya lakini uwezi sio kila ndoto unaoitaka ndo itakuwa ikajikuta ugigimani umenipenda zaidi okay. Kushinda kuwa kushindamwanasheria w kabisa yani hatakeshm mimi nimeona feu menichosha naingia skuli nasomia mwanasheria i think asawa