G，哇牛啊！ sababu kuu mbili zinazopelekea mwanamke asibebe ujauzito huku anapata hedhi kama kawaida mwanaume anapokosa mbegu hata moja kwenye shahawa zake hali hiyo huitwa azospemia mbegu za mwanaume huathirika sana na sumu za vyakula na maisha yote ya hanasa yanaathiri mbegu za mwanaume wengi wamekuwa wakiuliza swali nimepimwa kiwango chabe nimeambiwa ni dhaifu pungufu hazijakamilika au hakuna kabisa je nifanyeje swali langu ni, ni hua je yeah, umechunguzwa chanzo cha wewe kuwa na hali hiyo maana chanzo chake huchunguzwa hasa na vipimo vya damu na kipimo cha atrasaundi ya korodani damu ndiyo inayokwambia magonjwa yote yanayofanya ukapata majibu mabaya kwenye kipimo cha shahawa hivyo kama hukuchunguzwa kwa kina chanzo chake ni vigumu sana kutatua mzizi wa tatizo lako kwa mwanaume ona una majibu mabaya kwenye mbegu za kiume utambue kwamba kuna magonjwa ndani ya mwili yanayodhoofisha mbegu hivyo itapelekea kutompatia uja uzito mwanamke na kwa mwanamke pia huuliza kwa nini ninapata hedhi na sibebi uja uzito kupata hedhi haina maana ya kuwa kila mwezi yai linatoka mwanamke anaweza kuwa mgumba kwa sababu mayai hayatoki kila mwezi hiyo huitwa kipimo cha atrasaundi peke yake hakiwezi kuonesha picha kamili ya mwenendo wa ovari zako na namna mayai yanavyokomaa lazima upimwe kwa kutumia sampuli ya damu homoni zote na magonjwa yanayoathiri ovari zako kukomaza mayai asilimia kubwa ya wanawake hawabebi mimba haraka kwa sababu kuu hizo mbili ya na 2ynaina Spemia. kubadilisha mfumo wenu wa lishe na maisha kwa wanandoa ni mojawapo ya matibabu ya lazima kama mnataka majibu mazuri ya vipimo vya uzazi na mpunguze kupoteza pesa kwa kutibu dalili huku lishe na maisha ya bata bado amjabadilisha kwa huduma za matibabu na uchunguzi wa magonjwa yote ya lishe weka miadi ya kuonana na daktari au fika nsambo hethkea mwananyamalamkabala nahospitai rufa ya mwananyamala pia nipende kuchukua fursa hii kuwakaribisha sana katika programu yetu ya kujiunga na kampeni ya bomo a kitambi na uzito mkubwa ya awamu ya pili ya nhc waitosbotcemp usajili bado unaendelea jiunge na kundi letu la mafunzo whatsapp kwa kutuma neno uzito mkubwa 223 kwenda namba 767316 sr na utapewa maelekezo ninaimani umejifunza vya kutosha katika somo letu la leo ili upate elimu zaidi ya magonjwa ya lishe kama kitambi na uzito mkubwa kisukari preshae mvurugiko wa homoni na ugumba tembelea katika kurasa zetu za mitandao ya kijamii instagram na facebook ni nsambo heathcare na syansi ya mapishi na usisahau kusbsribe kuliki kukomenti na kushea ukurasa wetu wa youtube ya Dr. Boa Zimkumbo MD.