je wajua ukitaka uwe na mwonekano tofauti na rikalako kuwa na kiasi cha vyakula vya wanga na sukari usitumie kilichopikwa na mafuta ya mbegu usivute sigara usinywe pombe na mwisho kula mara mbili au mala moja kwa siku ukizingatia lishe bora hiyo ndiyo siri ya mwonekano wa ujana unaweza kubadilika na ukawa na mwonekano mpya kwa kusoma kitabu cha sansi ya mapishi kitakachokupa mwongozo wa kupangilia chakula chako kila siku ili kupata afya bora na kuondokana na magonjwa ya lishe au unaweza kufika nsambo kwa ushauri vipimo na matibabu tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala wasiliana nasi kupitia simu namba 767316