kuwa ukijiuliza utapata wapi tiba ya magonjwa ya lishe kama vile kitambi na uzito mkubwa shinikizo la damu mvurugiko wa homon ugumba pres na kadhalika jibu lipo ni sambo tunatoa huduma za kimatibabu kama vile kuonana na daktari vipimo ushauri na matibabu na uangalizi wa karibu kwa mgonjwa na kwa kuweka miadi ya kuonana na daktari piga simu namba 767 316 msambo heathce tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala