chanzo kikuu cha nishati ya mwili ni mafuta ndiyo maana kiafya tunashauriwa muda mwingi mwili uwe kwenye mazingira ya kuchoma mafuta na siyo sukari mwili ukiwa unachoma mafuta utazalisha nishati zaidi ya mara mbili ukilinganisha na vile ukichoma sukari kuchakaa kwa seli hutokana na kwamba sukari na wanga huhamasisha uhifadhi wa mafuta ndani ya viungo na kuathiri seli za mwili pia mapo sukari huzalisha sumu nyingi ziitwazo radikali huru ambazo pia huathiri na kuchakaza seli za mwili kiujumla ni kwamba sukari na wanga ni vyakula ambavyo hufubaisha na kuzeesha mwili jiunge na darasa letu la nsambo p lenye mafunzo mbalimbali mbali ya kudhibiti magonjwa ya lishe kwa kutuma ujumbe ukiandika lishe bora kwenda simu namba767 Sifuri, tatu, sifuri, moja, sita, lakini pia unaweza kupata elimu na mwongozo wa kutumia jiko lako ili kuepukana na magonjwa ya lishe kupitia kitabu cha sns ya mapishi kinachopatikana kwa mawakala wetu waliopo sehemu mbalimbali au bonyeza link hapo chini kununua na kwa mawasiliano zaidi tupigie simu namba 787999994