哇！juwa。 tatizo la uzazi hasa kwa wanaume limekuwa kubwa sana kwa sasa na wengi wao bado hawakubali kama wanaumwa na hawapo tayari kupata matibabu jambo ambalo linazidi kukomaza tatizo alilonalo hata kupelekea mahusiano yao kuvunjika na kuhisi kama wanaonewa katika jamii hayo yote yanatokana na mrundikano wa sumu ziitwazo katika mwili ambazo zinapatikana kutoka kwenye vyanzo mbalimbali vifuatavyo uvutaji wa sigara mwanaume unapovuta sigara mwili unahifadhi sumu nyingi sana ambazo zinaweza kuuzidia uwezo wa mwili kuondoa sumu hizo na hali hiyo ikikithiri basi mwili hudhoofika na kupata uchovu wa kudumu kiasi kwamba mwanaume anakosa hisia za tendo la ndoa au kushindwa kustahimili hisia za tendo la ndoa vilevile mtu anayevuta sigara yupo hatarini zaidi hasa mbegu zake kukosa ubora kutokana na sumu zilizojaa mwili ambazo ni rdi lakini pia kuna matumizi ya vyakula vya kukaanga kwenye mafuta ya mbegu vyakula vilivyokaangwa ni tishio kwa wanaume wengi kwa sababu chakula kinapoungua na kutokota kwenye mafuta ya mbegu huna sa sumu ziitwazo fr rdis ambazo zikizidi katika mwili mwili huathirika pamoja na homoni zinazosaidia kuongeza ubora na wingi wa mbegu lakini pia sumu hizo huumiza viungo vya mwili ikiwemo korodani na kupunguza ufanisi katika tendo la ndoa au kushindwa kutungisha mimba kabisa sababu nyingine ni kuwa na magonjwa yanayosababisha wingi wa sukari kuongezeka katika damu mwili ukiwa una sukari nyingi huzalisha sumu ziitwazo kuliko kawaida endapo mwanaume akiwa na kisukari kilichojificha au kisukari halisi mwili wake utakuwa na msongo wa sumu yani stress utakaoumiza korodani kuathiri homoni na kuathiri ubora na wingi wa mbegu maisha ya bata kwa vijana wengi na wengine wasiyozingatia mfumo mzuri wa maisha pamoja na lishe bora yamekuwa yakiendelea kufubaza seli za mwili kuumi za korodani kudhoofisha kinga za mwili na kushusha homoni zinazoongeza ubora na wingi wa mbegu nsamboh tunakuletea mafunzo ya metabolic yamtaboi daliwa na dr boys mkumbo md kwa lengo la kutoa suluhisho kwa wote wanaosumbuliwa na matatizo ya homoni na uzazi karibu kujiunga katika mafunzo haya kwa kutuma ujumbe au kupiga simu kwa kutumia namba 7673160