GIE! Yeah. wajua faida na matumizi ya kutumia organic zalto kutoka dr boas kichen inatumika kuoka vitafunwa kama keki za almond w chapati za korosho almonds mbegu za maboga na kadhalika kuweka kwenye maziwa kama maziwa ya ngombe almonds, korosho au chai ya viungo na kadhalika kemkem dkememaipandishi sukari na wala haina athari kwa mtumiaji inachoma mafuta mwilini inaimalisha kinywa na afya ya meno ndiyo maana dawa nyingi sana za meno zinatengenezwa kwa kutumia zalto hutibu maradhi kama mafua ya kudumu maradhi ya mfumo wa hewa kipanda uso na mengineyo ni mbadala wa sukari hivyo inafaa kutumia katika mapishi Mbali ya kuoka inafaa sana kwa mtu anayependa kupunguza uzito mwenye maradhi yoyote ya lishe kama kitambi uzito mkubwa mvurugiko wa homoni na kadhalika kwa mahitaji kwa ajiri ya matumizi tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali. na tupigie simu namba 787999994 au 76 316 endelea kutufuatilia kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii instagram na facebook ni nsambo heathcare na sayansi ya mapishi na usisahau kusabskribe kuliki kukomenti na kushera ukurasa wetu wa youtube ya dr boarzi mkumbo md