umehangaika kutafuta matibabu ya magonjwa ya lishe lakini bado hujapata suluhisho karibu nsambohea kwa matibabu ya uhakika ya magonjwa ya lishe tutakupa huduma ya vipimo ushauri na matibabu na uangalizi wa karibu kwa mgonjwa tunatoa huduma kwa wenye magonjwa ya kisukari magonjwa ya moyo na shinikizo la damu mvurugiko wa homoni magonjwa ya goita magonjwa ya mfumo wa chakula magonjwa ya mifupa misuli na joint na kadhalika tupo kadhalikasambtupo mwananyamalaa hospitali ya mwananyamala au wasiliana nasi kwa kupiga simu namba 767316