耶，我牛啊！ matumizi ya sindano vidonge na vipandikizi kukinga mimba kwa muda mrefu yanaweza kukuletea uhatari wa kupata uvimbe kwenye kizazi uvimbe kwenye kizazi unaweza kuwa mkubwa zaidi kwa yule ambaye anaanza kutumia kabla ya kupata mtoto na kabla ya ndoa usijali kwa matatizo ya mvurugiko wa homoni na ugumba ugumbav tupo mwananyamala mkabala na hospitali ya mwananyamala au tupigie simu namba 76 saba sifuri tatu sifuri moja sita sifuri