unatamani kula keki mikate donat na chapati lakini unasumbuliwa na kisukari na uzito mkubwa basi usihofu tumia unga wa lishe kutoka kwa dr boas kitchen tuna unga wa korosho unga wa mbegu za maboga na unga wa almond unga huu una kiwango kidogo cha sukari na wanga utakaokusaidia kufikia malengo yako kiafya unga huu utakusaidia kujenga mwili na kurudisha afya yako kwa wewe unayesumbuliwa na kisukari na uzito mkubwa kwa mahitaji ya un ishe kutoka kwa dr boers kitchen unapatikana kwa mawakala wetu waliopo sehemu mbalimbali mbali, au tupigie simu namba 787 999994