ika mapishi mengi kwa kiungo kimoja cha dr boas kichen organic zalto kiungo hiki ni mbadala wa sukari hii ni moja ya sifa nzuri ya bidhaa ya zalto ni kiungo kinachotumika kuoka vitafunwa kama keki wao chapati na mapishi mengine kwa kutumia unga wa korosho almond na unga wa mbegu za maboga bidhaa ya zalto inatumika kuweka kwenye maziwa ya ng'ombe ngombealmd korosho na chai ya viungo inafaa kutengenezea ice ia dawa za meno kunyunyuzia pwani na kwa wenye matatizo ya mafua ya kudumu sifa ya zalto haipandishi sukari na haina athari kwenye homoni insulin hivyo ni salama kiafya na inafaa kwa anayepunguza uzito mkubwa mwenye maradhi yoyote ya lishe inamwezesha mtu kuchoma mafuta na kudhibiti sukari kupanda na mtu yoyote anayependa kula kiafya inaimarisha kinywa na afya ya meno inasaidia kwa wenye maradhi kama mafua ya kudumu maradhi ya mfumo wa hewa kipanda uso na kadhalika faida nyingi kama hizi zinapatikana katika bidhaa moja tu ya dr boars kitchen organic zalto kwa mahitaji ya kununua bidhaa hii kwa ajili ya matumizi tuna mawakala wetu sehemu mbalimbali mbali, au tupigie simu namba 787999994 네. <목소리>